ट्रेडिंग बातम्यासाठी आम्हाला फॉलो करा | फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

 

Uc ब्राउझरवरील बंदिनंतर भारतीयांची पसंद ठरतंय हे ब्राउझर..!

चीन आणि भारत यांच्यात सुरू असलेल्या वादामुळे भारत सरकारने 29 जून रोजी यूसी ब्राउझरसह 58 अॅप्सवर बंदी घातली होती. आपल्या सर्वांना ठाऊकच आहे की यूसी ब्राउझरचा वापर भारतात खूप झाला. यूसी ब्राउझरवरील बंदीनंतर अनेक भारतीय आयटी आणि सॉफ्टवेअर डेव्हलपमेंट कंपन्यांनी त्यास चांगले पर्याय बनवायला सुरवात केली. आज आम्ही तुम्हाला वंदे भारत ब्राउझर किंवा व्हीबी ब्राउझर नावाच्या एका सर्वोत्कृष्ट आणि नवीन तंत्रज्ञानावर आधारित ब्राउझरबद्दल सांगणार आहोत. हळूहळू, लोकांनी हे पसंत करण्यास सुरूवात केली आहे, येत्या काळात हे भारतातील सर्वात लोकप्रिय ब्राउझर असेल.

ब्राउझर

VB Browser का निवडायचा?

आपल्या सर्वांना माहित आहे की यूसी ब्राउझर हा एक चिनी कंपनीने तयार केलेला ब्राउझर आहे. आपण सर्वांनी याबद्दल ऐकले असेलच, ते सुरक्षित नाही कारण ते लोकांची वैयक्तिक माहिती चोरत असत आणि यामुळे भारतात यावर बंदी घालण्यात आली होती.

( downlod link:  डाऊनलोड करण्यासाठी येथे क्लिक करा.)

बर्‍याच परदेशी कंपन्यांनी बनविलेले वेब ब्राउझर प्ले स्टोअरवर उपलब्ध आहेत पण ते सुरक्षित नाहीत. ते सुरक्षित असल्याससुद्धा, त्यांच्याकडे यूसी ब्राउझर सारखी वैशिष्ट्ये नाहीत. परंतु व्हीबी ब्राउझर एकमेव ब्राउझर आहे जो यूसी ब्राउझरपेक्षा लक्षणीय आहे. खूप खोल विचारानंतर राहुल बडोद आणि त्यांच्या टीमने याबद्दल विचार केला आणि ते अधिक चांगले करण्यासाठी अथक परिश्रम घेतले.

 ब्राउझर
vb ब्राउझर

 

व्हीबी ब्राउझर पूर्णपणे मूळ ब्राउझर आहे आणि सर्व ब्राउझरपेक्षा श्रेष्ठ मानला जातो. यात भारतीय वापरकर्त्यांना आकार देणारी सर्व वैशिष्ट्ये आहेत. व्हीबी ब्राउझरमध्ये कालांतराने बरेच बदल केले जातील आणि त्यात सुधारणा केली जात आहे. वंदे भारत ब्राउझर वापरण्याचे बरेच फायदे होऊ शकतात आणि आपला आवश्यक डेटा सुरक्षित असेल.

( downlod link:  डाऊनलोड करण्यासाठी येथे क्लिक करा.)

VB Browser अत्याधुनिक तंत्रज्ञानावर आधारित आहे. क्लाऊड बूस्टिंग तंत्रज्ञानामुळे ते इतर ब्राउझरपेक्षा वेगाने लोड होते आणि डोळ्याच्या उघडझापात वेब पृष्ठ आपल्या समोर लोड होते. इतर ब्राउझरच्या तुलनेत व्हीबी ब्राउझर खूपच कमी इंटरनेट वापरतो आणि आपल्या समोर वेबपृष्ठे त्यांच्यापेक्षा वेगवान लोड करतो. हे खूप मोठी वेबपृष्ठे सहज आणि थोड्या वेळात लोड करते.

जर भारतीय वापरकर्ते याबद्दल बोलले तर ते व्हिडिओ ऑनलाइन पाहण्यापेक्षा डाउनलोड करणे आणि पाहणे अधिक पसंत करतात. तर व्हीबी ब्राउझरसह, आपण एकाच वेळी विविध व्हिडिओ डाउनलोड करू शकता, ते देखील सर्वोत्तम वेगाने.

 VB ब्राउझर

आपल्याला सांगितल्याप्रमाणे, हा पूर्णपणे भारतीय ब्राउझर आहे, म्हणून यास अधिकाधिक समर्थन द्या आणि सामायिक करा. याचा आपल्या देशाला फायदा होईल आणि हा ब्राउझरही तुमच्यासाठी सुरक्षित असेल. व्हीबी ब्राउझर लोगो आवश्यकतेनुसार डिझाइन केला  आहे. लोकांकडून अभिप्राय घेऊन आणि ते आपल्यासाठी अधिक चांगले करून हे सतत बदलले जात आहे.

त्याचे संस्थापक राहुल बडोद, देवानंद पांडे आणि श्वेता परमार यांनी सांगितले की आमची कार्यसंघ हे अधिक चांगले करण्यासाठी एकत्र काम करत आहे आणि आम्ही त्यात आणखी बरेच वैशिष्ट्ये आणण्यासाठी भारतीय जनता पूर्ण सहकार्य करीत आहे. आणि त्याच वेळी, आम्ही आपणास संघास संपूर्ण मदत केली पाहिजे अशी आमची देखील इच्छा आहे कारण कोणतीही नवीन गोष्ट प्रत्येकाच्या पूर्ण समर्थनासहच प्रगती करू शकते. आणि वेब ब्राउझरला भारतातील सर्वोत्तम ब्राउझर बनविण्यात आम्ही पूर्णपणे मदत करू.

या भारतीय ब्राउझरला  भारतीयांची मोठ्या  प्रमाणत पसंदी मिळत आहे. येत्या काळात uc  ब्राउझरला  पर्याय म्हणून हा ब्राउझर  समोर येतोय..

( downlod link:  डाऊनलोड करण्यासाठी येथे क्लिक करा.)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : मराठा आरक्षणा विषयी मुख्यमंत्र्यांचे मोठे वक्तव्य…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here