आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

सूर्यवंशममध्ये अमिताभ बच्चन यांच्या मुलाचा रोल करणारा बाल कलाकार आठवतोय…लवकरच दिसणार आहे या मोठ्या चित्रपटांमध्ये.


कोणताही चित्रपट तेव्हाच उत्तम बनू शकतो जेव्हा प्रत्येकजण यामध्ये एकत्र योगदान देतो. कोणत्याही एका व्यक्तीमुळे चांगला चित्रपट तयार केला जात नाही. त्यासाठी शेकडो कलाकार त्या चित्रपटात आपले योगदान देतात. आपल्यालाही असे वाटत असेल की कोणत्याही चित्रपटात फक्त नायक महत्वाचा असतो, तर तुमची विचारसरणी खूप चुकीची आहे. होय, कोणत्याही चित्रपटात, अभिनेत्यापासून ते बाल कलाकारापर्यंत सर्वच पात्रे खूप महत्वाची असतात. हे सर्व मिळून एक उत्तम चित्रपट बनवतात.

आज बनला आहे मोठा कलाकार.

सूर्यवंशम

बर्‍याच चित्रपटांमध्ये आपण पाहिले असेलच की चित्रपटाची नायक आणि नायिका कोणीतरी असते, परंतु चित्रपटाची कहाणी एका मुलाभोवती फिरत असते. अशा परिस्थितीत बाल कलाकारांशिवाय हा चित्रपट पूर्ण होत नाही. अगदी सुरुवातीपासूनच बाल कलाकारांना चित्रपटांमध्ये महत्त्वपूर्ण स्थान दिले गेले आहे. काही चित्रपटांत बाल कलाकारांची भूमिका करणारे अभिनेते आज मोठे स्टार बनले आहेत. तरी, बरेच बाल कलाकार नाहीसे देखील झाले आहेत. आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका बाल कलाकाराबद्दल सांगणार आहोत, ज्याला त्या काळातील एका प्रसिद्ध चित्रपटात दाखवले गेले होते.

सूर्यवंशम चित्रपटाबद्दल बरीच खिल्ली उडवण्यात आली होती.

अमिताभ बच्चन यांचा सूर्यवंशम चित्रपट तुम्हाला आठवत असेल. हा चित्रपट पहिला नाही असे भारतातील क्वचितच कोणी असेल. जर आपण तो पहिला नसाल तर आपण सेट मॅक्स लावून बसलात तरी काही फरक पडत नाही आणि आपल्याला हा चित्रपट दिसेल. होय, सूर्यवंशमचे सेट मॅक्सवर येणे जवळजवळ निश्चित असते.येत्या काही दिवसांत आपण हा चित्रपट सेट मॅक्सवर पाहू शकता. यामुळे दोघांनाही खूप ट्रोल केले गेले आहे. तेव्हा काही दिवस सेट मॅक्सने सूर्यवंशम चित्रपट दर्शविणे थांबवले होते.

सूर्यवंशम

अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा मोठा झाला आहे.

लोकांनी याबद्दलही बरेच ट्रोल केले आणि वापरकर्त्यांनी लिहायला सुरुवात केली की विष असलेली खीर खाऊन बराच काळ झाला आहे. या चित्रपटात अमिताभ बच्चन मुख्य भूमिकेत होते. यात त्यांनी बाप-मुलाची भूमिका केली होती. यात अमिताभ बच्चन यांचा एक छोटा मुलगा देखील आहे. आज अमिताभ बच्चन यांचा तो लहान मुलगा मोठा झाला आहे. आनंद वर्धन असे त्याचे नाव आहे. आपण सांगू इच्छितो की आनंद वर्धन तेलुगू चित्रपटांचा नायक आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, आनंद वर्धनने बालकलाकार म्हणून प्रियगरा या चित्रपटाद्वारे आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात केली.

लवकरच मोठ्या स्क्रीनवर दिसणार.

या चित्रपटात उत्कृष्ट काम केल्यावर आनंद वर्धन यांना 1998 च्या तेलगू चित्रपटात सूर्यवंशममध्ये काम करण्याची संधी मिळाली. यानंतर, 1999 मध्ये हिंदीमध्ये याच नावाचा चित्रपट तयार झाला, ज्यामध्ये आनंद वर्धनला काम करण्याची संधी मिळाली. यासह, लहान वयातच आनंदला बॉलिवूड महानायक अमिताभ बच्चन यांच्याबरोबर काम करण्याची संधीही मिळाली.

एका मुलाखतीदरम्यान आनंदने सांगितले की, गेली 12 वर्षे तो फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार तो पुन्हा मोठ्या पडद्यावर परतणार आहे. तो काही चांगल्या स्क्रिप्टच्या प्रतीक्षेत आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : ह्या आहेत जगातील सर्वात विषारी वनस्पती..!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here