आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

मंगळ पुन्हा बदलत आहे आपली चाल…या राशींच्या लोकांवर होणार आहेत खूप गंभीर परिणाम!

ज्योतिष शास्त्रानुसार मंगळ, ज्याला ग्रहांचा सेनापती म्हटले जाते, हा मंगळ 13ऑक्टोबरला आपली मेष राशी सोडून मीनमध्ये येत आहे. मंगळ युद्ध, भूमी, धैर्य, पराक्रम आणि व्यवसायाचा कारक ग्रह मानला जातो. इतकेच नाही तर मंगळ आपल्या सुखसोयी आणि वैवाहिक जीवनावरही मोठ्या प्रमाणात परिणाम करतो. ज्योतिष शास्त्रानुसार जर एखाद्या व्यक्तीच्या कुंडलीत मंगळाची स्थिती योग्य नसेल तर त्याच्या आयुष्यात सुख-समृद्धी कधीही येत नाही. तरी, मंगळाच्या चालीमुळे काही राशीतील मूळ लोकांना धन आणि यश मिळेल, तर काही राशीच्या लोकांच्या जीवनावर नकारात्मक प्रभाव पडेल. आपण जाणून घेऊ कि कोणत्या राशीवर काय परिणाम होणार आहे.

मेष.

ग्रहांच्या हालचाली बर्‍याचदा बदलतात. यावेळी, पण मंगळ आता आपली चाल बदलत आहे, ज्याचा प्रभाव आपल्या राशीवर होईल. वास्तविक, मंगळ मीनमध्ये प्रवेश केल्यामुळे मेष राशीच्या लोकांचावर वाईट परिणाम होईल.त्यांना आरोग्याच्या समस्या असू शकतात, त्या दरम्यान आपण सावधगिरी बाळगण्याची आवश्यकता आहे.

वृषभ.

मीन राशीत मंगळ प्रवेश केल्याने वृषभ राशीसाठी ही एक शुभ गोष्ट आहे. ज्योतिषशास्त्रानुसार, वृषभ राशीपासून मंगळ 11 व्या स्थानावर प्रवेश करत आहे, यामुळे आपणास चांगली बातमी येण्याची शक्यता आहे. त्याच वेळी, जोडीदाराबरोबर प्रेम राहील आणि आपण मुलाबद्दलही काही चिंता करू नका . हे स्पष्ट आहे की मंगळाची हालचाल बदलल्यामुळे वृषभ राशीच्या लोकांचे नशीब उघडणार आहे.

मंगळ

मिथुन.

मिथुन राशीमध्ये मंगळ 10 व्या स्थानावर प्रवेश करणार आहे, ज्यामुळे या राशीच्या लोकांना बरेच लाभ मिळतील. विद्यार्थ्यांना अभ्यास करण्यासाठी हा काळ खूप अनुकूल आहे आणि त्यांना याचा बराच फा-यदा होईल. तसेच, जर तुम्ही स्पर्धा परीक्षेची तयारी करत असाल तर तुम्हाला त्यातही यश मिळेल. इतकेच नव्हे तर आपण चिंताग्रस्त असाल तर तीही तुमची चिंता निघून जाईल. कुटुंबात शांततेचे वातावरण राहील.

कर्क.

वक्री मंगळामुळे कर्क राशीच्या लोकांसाठी वाईट काळ येत आहे. वास्तविक, मीन राशीत प्रवेश केल्यामुळे कर्क राशीवर मंगळाचा वाईट परिणाम होईल. यावेळी पैशाचे नुकसान होण्याची शक्यता व्यक्त केली जात आहे. जर आपण ज्योतिषशास्त्रावर विश्वास ठेवत असाल तर, आपण पुढील काही दिवस कुठेतरी गुंतवणूक करत असाल तर जरा विचारपूर्वक करा, अन्यथा आपले मोठे नुकसान होऊ शकते. तथापि, कुटुंबातील सध्या सुरू असलेल्या संकटांचा शेवट होईल, परंतु परिस्थिती अनुकूल होणार नाही.

सिंह.

सिंह राशीसाठी येणारे दिवस थोडे वेदनादायक असू शकतात. म्हणून जर आपण कोठे गुंतवणूकीची योजना आखत असाल तर काही क्षणांसाठी थांबा. इतकेच नाही तर या राशीच्या लोकांनी प्रवास करणे टाळावे कारण त्यांच्यावर मंगळाचा प्रकोप आहे. यामुळे, कोणताही अपघात होऊ शकतो. तरी, दिलासादायक गोष्ट म्हणजे लवकरच तुमच्यावर मंगळाचा असणारा प्रकोप संपेल आणि मग तुमचे जीवन पुन्हा मार्गावर येईल.

कन्या.

अगदी कन्या राशीच्या लोकांसाठीही, मीनमध्ये मंगळ प्रवेश करणे चांगले नाही. या राशींच्या मूळ लोकांवर मिश्रित प्रभाव दिसून येतो. त्याच्यासाठी काही गोष्टी हानिकारक असू शकतात, तर ते काहींमध्ये फा-यदेशीर ठरू शकते. तरी, या राशींच्या सर्व लोकांनी सावधगिरी बाळगणे आवश्यक आहे, अन्यथा ते मोठ्या संकटात सापडू शकतात.

तूळ.

वक्री मंगळ तूळ राशीच्या सहाव्या घरात प्रवेश करणार आहे, ज्याचा त्यांना मोठ्या प्रमाणात फा-यदा होईल. तुमच्या जोडीदाराकडून तुम्हाला खूप प्रेम मिळेल आणि तुमच्या दोघांचा येणारा काळ चांगला जाईल. जर आपण एखाद्या गोष्टीत गुंतवणूक करण्याची योजना आखत असाल तर यापेक्षा चांगला काळ कोणताच नाही. मंगळ मीन राशीत प्रवेश केल्यामुळे या राशीच्या लोकांची आर्थिक चिंता दूर होईल व त्यांना अफाट संपत्ती मिळेल.

मंगळ

वृश्चिक.

वृश्चिक राशीतील पाचव्या घरात मंगळ प्रवेश करणार आहे, त्यामुळे त्यांना व्यवसायात खूप फा-यदा होणार आहे. इतकेच नाही तर आर्थिक लाभही होतील जे त्यांच्या आर्थिक स्थितीत सुधारणा करतील. मुलांकडून कोणतीही चांगली बातमी मिळू शकते. जर आपण बेरोजगार असाल तर ही वेळ तुमच्यासाठी अनुकूल आहे कारण यावेळी रोजगाराच्या संधी निर्माण होत आहेत आणि तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल.

धनु.

धनु राशीतील लोकांना पुढील काही दिवस काळजी घेणे आवश्यक आहे कारण मंगळाचा प्रकोप त्याच्यावर जास्त दिसत आहे. त्यांना त्यांच्या आरोग्याबद्दल जागरूक राहावे लागेल, अन्यथा ते आजारी पडू शकतात. घरात वाद निर्माण होऊ शकतात. अशा परिस्थितीत आपण आपले मन शांत ठेवणे आवश्यक आहे जेणेकरून सर्व काही ठीक होईल. आपण आपल्या बोलण्यातही संयम ठेवा.

मकर.

मकर राशीचा मूळ लोकांनी पुढील काही दिवस सावध आणि सतर्क असले पाहिजे. तरी, या राशीच्या लोकांना काही चांगली बातमी मिळू शकते, परंतु ती मिळविण्यासाठी त्यांना खूप कष्ट करावे लागतील. आरोग्याबद्दल थोडी निष्काळजीपणासुद्धा तुमच्यासाठी भारी असू शकते. रोजगार शोधणाऱ्याना आणखी काही दिवस थांबावे लागेल. तसेच आपण आपल्या पालकांच्या आरोग्याबाबत सावधगिरी बाळगा.

कुंभ.

वक्री मंगळ कुंभातील दुसर्‍या घरात प्रवेश करत आहे, ज्यामुळे त्यांना आर्थिक फा-यदा होणार आहे. अत्यंत व्यस्त दिवस असला तरी आपले आरोग्य चांगले राहील. जे व्यापारी आपल्या कामाच्या बाबतीत घराच्या बाहेर जात आहे त्यांनी आपल्या धनाला खूप सांभाळा कारण, धन चोरी होण्याची शक्यता आहे. मुलांच्या यशस्वी होण्यामुळे तुम्हाला अभिमान वाटेल.

प्रेम अमर्याद असते, हे तुम्ही या पूर्वी ऐकले असेल, पण आज तुम्ही त्याचा अनुभव घेणार आहात. तुमचे वरिष्ठ अगदी देवदूतासारखी वागणूक देत आहेत, असे तुम्हाला वाटेल.

मीन.

मीन राशींच्या लोकांवर काही विशेष परिणाम होणार नाही. त्यांचे जीवन अगदी निवांत असेल परंतु आरोग्याबद्दल काळजी घ्या. कोणत्याही खटल्यात अडकणे टाळा आणि पैशाच्या व्यवहारातही सावधगिरी बाळगा. कुटुंबात आनंद आणि दु:ख दोघांचेही वातावरण दिसून येईल.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण वाचा..

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here