आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

मुंब ई इंडियन्सचा हा फलंदाज पडला होता त्याच्या मॅनेजरच्या प्रेमात.

जगातील एक सर्वोत्कृष्ट फलंदाज आणि हिटमॅन म्हणून प्रसिद्ध असलेला रोहित शर्मा . रोहित आपल्या खेळाबद्दल नेहमीच चर्चेत असला तरी या दिवसांमध्ये हिटमन आपल्या वैयक्तिक आयुष्याबाबत सोशल मीडियाच्या जाळ्यामध्ये कायम आहे. यामागील कारण काय आहे ते आपण जाणून घेऊ…

 

वास्तविक रोहित शर्मा आणि त्याच्या मॅनेजरची प्रेमकथा आजकाल आगीसारखी व्हायरल होत आहे. होय, असा एक काळ होता जेव्हा हिटमॅनने गुडघे टेकून आपल्या मॅनेजरला बॉलिवूड शैलीमध्ये प्रपोज केले होते. आम्हाला कळू द्या की वयाच्या अवघ्या 20 व्या वर्षी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये पदार्पण करणारा रोहित शर्मा आज मूर्ख नाही.

मुंबई

रोहित आज जगातील अव्वल फलंदाज आहे. तो फक्त फलंदाज म्हणून चांगला नाही तर त्याने त्याच्या नेतृत्वात 4 वेळा मुंबई इंडियन्सला आयपीएलचे विजेतेपद जिंकले आहे.

रोहितचा मॅनेजर कोण होता ते जाणून घ्या ..

रोहित शर्माचा मॅनेजर रितिका सजदेह सोडून इतर कोणी नाही. होय, रितिका अगोदर  रोहितची मॅनेजर असायची आणि आता ती त्याची पत्नी आहे. दोघांचीही लव्ह स्टोरी चित्रपटाच्या कथेपेक्षा कमी नाही. रोहित आणि रितिकाची व्यावसायिक भेट झाली. यापूर्वी तिने रोहितच्या क्रिकेट मॅनेजर म्हणून काम केले होते, याच काळात दो घेही मित्र झाले आणि ही मैत्री प्रेमात परिवर्तीत झाली. हळू हळू प्रेम वाढू लागले आणि दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.

रोहित-रितिका

 

रोहितने फिल्म स्टाईलमध्ये प्रपोज केले ..

 

मुंबई

 

आम्ही म्हटल्याप्रमाणे या दोघांची प्रेमकथा चित्रपटाच्या कथेपेक्षा कमी नाही. तर एक दिवस रोहितने मुंबईच्या बोरिवली स्पोर्ट्स क्लबमध्ये रितिकाला गुडघ्यावर बसून  प्रपोज केले आणि तिच्या हातात एक अंगठी घातली. रोहितची ही रोमँटिक शैली पाहून रितिकाचा आनंद थांबला नाही आणि तिने रोहितचा प्रस्ताव त्वरित स्वीकारला. यानंतर या दोघांनी 13 डिसेंबर 2015 रोजी लग्न केले. या लग्नात क्रिकेटपासून बॉलिवूडपर्यंतच्या सर्व सेलिब्रिटींचा सहभाग असल्याची माहिती आहे. या लग्नाच्या 3 वर्षानंतर रितिकाने मुलगी अदाराला जन्म दिला.

आयपीएलचा फर्स्ट सत्र सुरू होण्यापूर्वी रोहित दुबईच्या मध्यभागी आपल्या कुटूंबासमवेत वेळ घालवला होता. यावेळी रोहितने त्याच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर चाहत्यांसह बरेच फोटो शेअर केले होते, यावर त्याच्या चाहत्यांनी बरीच पसंती आणि टिप्पण्या दिल्या…

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here