आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

बायोपिकमध्ये हृतिक रोशनच्या कामासाठी सौरभ गांगुलीने अनेक मजेदार अटी घातल्या

अभिनेत्री नेहा धुपियाच्या शो ‘नो फिल्ट’ मधे बहुतेक वेळा सेलिब्रिटीज दिसतात. सेलेब्स नेहाच्या शोमध्ये त्यांच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक रंजक आणि मनोरंजक किस्से सांगतात. या मालिकेत भारतीय क्रिकेट संघाचे आजोबा म्हणून ओळखले जाणारे सौरव गांगुली नुकतेच नो फिल्ट नेहाच्या शो मध्ये पाहुणे बनले यात त्यानी आपल्या सहकारी खेळाडूंबद्दल खुलेपणाने भाषण केले याशिवाय त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल अनेक रंजक किस्सेही सांगितले.

त्याचवेळी नेहा धुपियाने गांगुलीच्या बायोपिकमध्ये हृतिक रोशनच्या कामावर प्रश्न केला असता दादांनी हृतिक रोशनसाठी अनेक मजेदार अटी घातल्या. चला, दादा काय म्हणाले ते आम्हाला कळू द्या…

हृदिक रोशनला दादाने ही अट घातली…सौरभ गांगुली

खरं तर नेहा धुपियाने दादांना विचारले की बायोपिक बनवली जात आहे का? नेहाचा हा प्रश्न ऐकून दादांनी विचारले की आपणास असे वाटते की माझी भूमिका कोण बजावू शकते? नेहा धुपियाने उत्तर दिले की मला वाटते की हृतिक रोशन आहे. नेहाचे हे उत्तर ऐकून दादा म्हणाले की, आधी माझ्यासारखे शरीर तयार करावे लागेल.

new google

लोक देह पाहून बर्‍याचदा ते सुंदर, किती सुंदर दिसतात असे म्हणतात, पण हृतिक रोशनला सुरवात करण्यापूर्वी माझ्यासारखे शरीर तयार करावे लागेल. एवढेच नाही तर दादांनी नेहाच्या सर्व प्रश्नांची उत्तरे दिली आहेत.

गेल्या अनेक दिवसांपासून सौरव गांगुलीच्या बायोपिकविषयी अंदाज लावण्यात येत आहेत. तथापि, अद्याप या चित्रपटासंदर्भात कोणतीही अधिकृत घोषणा झालेली नाही. आता हे पाहणे उत्सुकतेचे ठरणार आहे की सौरव गांगुलीची बायोपिक येत आहे का? असे झाल्यास, त्यांच्या चाहत्यांसाठी ही मोठी भेट असेल.

युवराज सिंग बद्दल सौरव गांगुलीने अनेक मोठे खुलासे केले…

सौरभ गांगुली

नेहा सौरव गांगुलीला विचारते की रात्रभर पार्टी करू शकेल असा कोण आहे? यावर वेळ न घेता दादाने युवराजसिंगचे नाव घेतले. यानंतर नेहाने विचारले की सर्वात वाईट ड्रेसिंग सेंस कोण आहे? नेहाच्या प्रश्नाचे उत्तरही युवराज सिंग होते. याशिवाय नेहा धुपियाने विचारले की अभिनेता बनू शकणारा कोण आहे? यावरही दादांनी तापक येथून युवजरसिंगचे नाव घेतले.

नेहा आणि दादांच्या या संभाषणाचा एक व्हिडिओ देखील व्हायरल होत आहे. चाहत्यांना या व्हिडिओची खूप पसंती आहे, तसेच टिप्पण्या व्हिडिओवर जोरदारपणे येत आहेत. तुम्हाला माहिती आहे का, नेहा आणि दादांचा हा व्हिडिओ आतापर्यंत 50 हजारांहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे….

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here