आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

तारक मेहतामध्ये दयाबेन आणि टप्पू कधीच परत येणार नाहीत,जाणून घ्या यामागचे मोठे कारण काय होते!

तारक मेहता का उलटा चश्मा हा टीव्ही कार्यक्रम खूप प्रसिद्ध आहे.या शो सोबतच शोमधील स्टार्सही लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय आहेत. गेल्या 12 वर्षात या शोच्या कलाकारांनी लोकांमध्ये एक खास स्थान निर्माण केले आहे, परंतु गेल्या काही दिवसांत काही स्टार्स शोमधून बाहेर पडले आहेत. इतकेच नाही तर तारक मेहताच्या विरूद्ध काही स्टार्सनी शो सोडला आहे. तथापि, या कलाकारांबद्दल एक मोठी बातमी समोर येत आहे. जाणून घेऊ संपूर्ण बातमी काय आहे…

खरं तर, शो सोडलेल्या काही जणांकडून अशी बातमी आहे की ते कधीही परत येणार नाहीत. काही कलाकार गेल्या 12 वर्षांपासून सतत त्यांच्या उत्कृष्ट भूमिका साकारत आहेत, तर काही कलाकारांनी शो सोडला आहे, त्यानंतर त्यांची जागा अन्य कलाकारांनी घेतली आहे. आठवा की अलीकडेच शोमध्ये अंजली मेहताची भूमिका साकारणार्‍या नेहा मेहताने शो सोडला होता. मात्र, त्वरित त्यांची जागा सुनैना फौजदार यांनी घेतली आहे.

टप्पूची भूमिका साकारणारी भव्य गांधीसुद्धा सुरुवातीपासूनच या शोशी संबंधित होती. सलग 8 वर्षे लोकांना हसवले आणि नंतर अचानक त्याने शोला निरोप दिला. आपल्या एका मुलाखतीत त्यांनी शो सोडण्याचे कारण स्पष्ट केले. एपिसोडमध्ये फारच कमी भूमिका असल्याचे त्याने म्हटले होते, त्यामुळे त्याच्यामध्ये मला आणखी चांगले भविष्य दिसले नाही, म्हणून मी हा कार्यक्रम सोडण्याचा निर्णय घेतला. लक्षात ठेवा की या कार्यक्रमात भव्य गांधींनी जेठालाल आणि दयाबेनचा मुलगा (टप्पू) यांची भूमिका केली होती.

तारक मेहता

सोनू

तारक मेहता का उलटा चश्मा शोमध्ये आत्माराम भिडे यांची मुलगी सोनूची व्यक्तिरेखा साकारणारी झिल मेहताच्या अभिनयालाही प्रेक्षकांनी पसंती दिली होती. कृपया त्यांची लेक 9 वर्षापासून शोशी संबंधित होते आणि 14 वर्षांपासून या शोचा भाग होता. यानंतर तिने तारक मेहताचा उलटा चश्मा हा शो अभ्यासासाठी सोडला. आठवतं की सोनूची व्यक्तिरेखा खूपच लखलखीत होती, पण ती एक हुशार विद्यार्थिनी होती. त्याचबरोबर रिअल लाइफ स्टडीजमध्ये सोनूही खूप आशादायक आहे.

दयाबेन

 

तारक मेहताचा उलटा चश्मा या कार्यक्रमातील सर्वात महत्त्वाची भूमिका असलेल्या दयाबेनची भूमिका साकारणारी दिशा वाकानी यांनीही हा कार्यक्रम सोडला आहे. ती २०११ मध्ये प्रसूती रजेवर गेली आणि त्यानंतर परत आली नाही. शोच्या प्रेक्षकांना दिशा वाकणीची दयाबेनच्या रूपात परतण्याची इच्छा आहे. केवळ प्रेक्षकच नव्हे तर शोच्या निर्मात्यांनीही दिशाकडे परत जाण्याचा प्रयत्न केला होता, पण आता असे दिसते की दिशा शोमध्ये परतण्याच्या मूडमध्ये नाही.

हंसराज हत्ती

 

डॉक्टर हंसराज हत्तीची भूमिका साकारणार्‍या कवी कुमार आझादला कोणी कसे विसरेल? तो सलग 8 वर्षे या शोचा एक भाग होता, लोकांना त्याचे पात्र खूप आवडले. परंतु 9 जुलै 2018 रोजी हृदयविकाराच्या झटक्याने त्यांचे निधन झाले. यानंतर शोच्या निर्मात्यांनी त्याच्या जागी निर्मल सोनीची जागा घेतली.

सोनू

तारक मेहता

 

झील मेहताने शो सोडल्यानंतर सोनूची भूमिका निधी भानुशालीने केली होती आणि तिने अभिनय कमी पडू दिला नाही. निधीने आपल्या चमकदार अभिनयाने लोकांची मने जिंकली. तथापि, निधिने देखील तिच्या उच्च शिक्षणासाठी हा कार्यक्रम सोडला आणि सध्या सोनूचे पात्र पलक सिधवानी साकारत आहे.

रोशनसिंग सोढी

 

तारक मेहता का उलटा चश्मामध्ये रोशनसिंग सोधीची भूमिका साकारणार्‍या गुरुचरण सिंगनेही आपल्या वैयक्तिक कारणास्तव सांगून शो सोडला आहे. मात्र, त्याच्या जागी शो मेकर्सनी बलविंदर सिंगची जागा घेतली आहे.

बावरी

 

शोमध्ये बग्गाच्या मैत्रिणीची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री मोनिका भदोरियाने अचानक हा कार्यक्रम सोडला. तिने या शोमध्ये कित्येक वर्षे सातत्याने काम केले, म्हणूनच आजही चाहते मोनिका भादोरियोला बावरी म्हणून आठवतात.

रीटा रिपोर्टर

 

शोमध्ये रीटा रिपोर्टरची भूमिका घेतली प्रिया आहूजानेही आपल्या वैयक्तिक कारणांमुळे शोला निरोप दिला होता. यानंतर रीटा रिपोर्टर मिहिका वर्माची भूमिका साकारत आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here