आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

प्रदोष उपोषणाच्या दिवशी येतोय सिद्धि योग, या राशीच्या लोकांवर असेल चांगला प्रभाव..!


 

हिंदू पंचांगानुसार प्रदोष व्रत प्रत्येक महिन्यात 2 एकादशी पडतात त्याप्रमाणे प्रत्येक महिन्यात कृष्ण पक्ष आणि शुक्ल पक्षावर त्रयोदशी तिथीवर 2 वेळा पाळला जातो. प्रदोष व्रत भगवान शिव यांना समर्पित आहे. तर शास्त्रानुसार, भोले शंकरची पूजा या दिवशी केली जाते.

ज्योतिष तज्ञांच्या मते, प्रदोष उपोषणाच्या दिवशी सिद्धि योग तयार केला जात आहे, ज्यामुळे सर्व 12 राशीच्या लोकांवर काही प्रमाणात परिणाम होईल. तथापि, कोणाला फायदा होईल आणि कोणाला नुकसान होऊ शकते, त्याबद्दल जाणून घेऊया.

 

आपल्या आयुष्यात जन्मकुंडलीला खूप महत्त्व असते. जन्मकुंडली भविष्यातील घटनांची आपल्याला कल्पना देते. ग्रह सं-क्रमण आणि नक्षत्रांच्या आधारे जन्मकुंडली तयार केली जाते. दररोज ग्रहांची स्थिती आपल्या भविष्यावर प-रिणाम करते. या कुंडलीत आपल्याला नोकरी, व्यवसाय, आ-ग्य शिक्षण आणि वै-हिक व प्रेम जीवनाशी सं-बंधित सर्व माहिती मिळते. पण हा बुधवार आणि येणारे दिवस श्री गणेशाच्या कृपेने या आठ राशींसाठी खूप चांगले असणार आहेत.

मेष:

आज आपली कोणतीही र-खडलेली कामे पूर्ण होऊ शकतात. आज आपले भाषण लोकांना प्र-भावित करेल. आपल्या कारकीर्दीत आपल्याला आपल्या मार्गदर्शकाचा पाठिंबा मिळेल. कामकाजाच्या अ-तिरिक्ततेचा आपल्या आ-रोग्यावर प-रिणाम होईल. आपले आ-रोग्य राखण्यासाठी योगासने करा. आपल्या सभोवतालचे वातावरण आनंदी असेल. आज योजना न करता व्यवसायात पुढे जाऊ नका. घरात वातावरण आपला तणाव कमी करेल.

सिद्धी योग

वृषभ राशि:

आज काही लोक आपल्या रा-गाचे कारण असू शकतात, पण त्याकडे दु-र्लक्ष करा. मुलांच्या आरोग्यासाठी चिं-ता असू शकते. वैवा-हिक जीवनात परस्पर सामंजस्य चांगले राहील. आरोग्याच्या बाबतीत तुम्ही तंदुरुस्त राहाल. आपल्या शब्दांमुळे काही लोक प्र-भावित होतील. सासरच्या लोकांकडून आर्थिक फा-यद्याची संधी मिळेल. व्यवसायातील एखाद्या खास मित्राचे नु-कसान होऊ शकते.

मिथुन:

नवीन काम आणि नवीन व्यवसायाचे सौदे प्रकट होऊ शकतात. सार्वजनिक जीवनात तुम्हाला आदर मिळेल. कपडे आणि दागदागिने खरेदीसाठी आपलीकडे भरपूर पैसे असतील. व्यवसायात तुमचे यश निश्चित होईल, नफ्यासाठी सुवर्ण संधी असतील. एखाद्या खास मित्राबरोबर आपण बाहेर जाऊ शकतो. स-मस्यांना सामोरे जाण्यासाठी एक चांगला दिवस असेल. कोणतीही नवीन ऑफर देखील आढळू शकते.

 

कर्क:

नोकरदार लोकांना सहकार्यांचे सहकार्य मिळेल. आज तुमचा छोटासा प्रवास तुम्हाला खूप फा-यदा करून देईल. जर तुम्ही एखाद्या अ-नाथाश्रमात दान केले तर ते आपल्यासाठी खूप शुभ असेल. यश तुमच्या पावलांचे चुंब-न घेईल. यशानंतर, आपण आपल्या कुटुंबासह आणि मित्रांबद्दल नि-ष्ठावान रहाल. मन वि-चलित राहू शकते. आ-रोग्य सामान्य असेल.

सिंह:

आपल्याला चांगली बातमी मिळेल आपले आ-रोग्य सुधारेल. पैशाचे नु-कसान होण्याची दाट शक्यता आहे. पैशाची गुंतवणूक करणे टाळावे आज ज्यांचा वाढदिवस आहे त्यांना कोणाकडूनही आवडती भेट मिळू शकते. वै-वाहिक जीवनात तुम्हाला आनंद मिळेल. विचार सुरू करा, आपले कार्य लवकरच पूर्ण होईल. मनामध्ये आनंद असेल.

कन्या:

नोकरी व व्यवसाय क्षेत्रात चांगले यश मिळण्याची शक्यता आहे. आपल्या भावाच्या पाठिंब्याने आपले नशीब चमकेल. आपण रूढीवा-दी विचारांचे असल्यास, मुलांना मागे ठेवून मित्रांसारखे वागा. अनपेक्षित फा-यदा होण्याचीही शक्यता आहे. कार्यक्षेत्रातही चढ-उतार करण्याची प-रिस्थिती असेल. आज काही अनावश्यक स-मस्या येतील ज्या तुम्हाला त्रा-स देऊ शकतात. कधीकधी लक्ष विचलित करण्याची प-रिस्थिती देखील उद्भवू शकते.

राशी

तूळ:

आज तुम्हाला श-त्रू आणि प्रतिस्पर्धी यांच्यामुळे स-मस्या असतील. जरी शा-रीरिकदृष्ट्या तुम्हाला थोडा अ-शक्तपणा वाटू शकेल. वडिलांचे पूर्ण समर्थन आणि समर्पण प्राप्त होईल. थोड्या प्रयत्नांमुळे तुम्हाला प्रसिद्धी मिळेल. आपणास लांब पल्ल्याच्या प्रवासावर जाण्याची बातमी मिळू शकेल, ती तुमच्यासाठी फा-यद्याची डील ठरू शकेल. विद्यार्थ्यांसाठी हा सरासरी दिवस असेल. प्रेम जीवन उत्साहपूर्ण राहील. शांततेत काही क्षण घालविण्यात सक्षम होतील.

वृश्चिक:

आजचा दिवस आपला शुभ आहे. प्रवास शुभ होईल आणि अचानक झालेल्या फा-यद्यामुळे मन प्रसन्न होईल. आज आपण आपले काम वेळेवर करा. आज आपल्या जोडीदाराशी असलेले आपले नाते ध-क्कादायक असू शकते, म्हणून आपल्या वृत्तीमध्ये सं-यम बाळगा. आज कुटुंबातील सदस्यांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. संध्याकाळी वेळ मौजमजा करण्यात घालवाल. कौ-टुंबिक जीवनात आनंद आणि समाधान मिळेल.

धनु:

कुटुंबातील कोणत्याही सदस्यामध्ये मतभेद असू शकतात. आपण इतर कोणाकडूनही अपेक्षा करू नये. आज नोकरीत चांगली बातमी येण्याची शक्यता आहे. आपण भागीदारीत करत असलेल्या प्रकल्पांबद्दल जागरुक रहा. कार्यालयात अधिकाऱ्यांचे सहकार्य असेल. आपल्या वैयक्तिक फा-यद्यासाठी कोणालाही इजा करु नका.

मकर:

आपली भावंड आपली आ-र्थिक परिस्थिती सोडविण्यात मदत करतील. वै-वाहिक जीवनात आनंद वाढेल आणि आपणामध्ये प्रेम आणि आ-कर्षण वाढेल. शेतात तुमच्यासाठी अनुकूल प-रिस्थिती राहील. नवीन मालमत्ता खरेदी करण्यात रस निर्माण होऊ शकेल. तुमचे वि-रोधक तुमचा सामना करण्याची हि-म्मत करणार नाहीत. जवळच्या नातेवाईकाबरोबर अ-नपेक्षित वाद होऊ शकतो. आपल्या भाषणात संयम ठेवा.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण वाचा..


 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here