आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

ही पाकिस्तानी ब्लॉगर अगदी ऐश्वर्या रायसारखी दिसते, फोटो पाहून त्यामध्ये फरक करणे कठीण होईल.!

 

अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चनच्या सौंदर्याबद्दल जगभरात चर्चा आहे. तिचे सौंदर्य अप्रतिम आणि त्या सौंदर्याचे कोट्यावधी चाहते आहेत. काही त्या सौंदर्याची झलक मिळवण्यासाठी आसुसले आहेत. बऱ्याचदा तिच्या सौंदर्यामुळे चर्चेत असलेली ऐश्वर्या राय आजकाल तिच्या सारख्या दिसणाऱ्या मुलीमुळे चर्चेत आली आहे.

 

new google

ऐश्वर्या

 

या ब्लॉगरची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत, जे पाहून लोकांना आश्चर्य वाटले. ते फोटो पाहून लोक त्याला ऐश्वर्या राय बच्चन मानत आहेत. हे ब्लॉगर कोण आहेत आणि त्यांचे नाव काय आहे? आम्ही तुम्हाला सर्व काही सांगणार आहोत.

 

ऐश्वर्या रायसारखी दिसणारी मुलगी आमना इम्रान असून ती व्यवसायाने ब्युटी ब्लॉगर आहे. ती पाकिस्तानात रराहते. आमना सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असते आणि बर्‍याचदा तिचे फोटोही शेअर करते. तिचे स्वरूप ऐश्वर्या राय सारखेच आहे.

 

आमना इम्रान बर्‍याचदा अशी छायाचित्रे शेअर करते ज्यात ती पूर्णपणे बॉलिवूड अभिनेत्री ऐश्वर्या रायसारखी दिसते. एवढेच नाही तर ऐश्वर्याची कार्बन कॉपी असण्याच्या नावावरही अमना स्वत: ची जाहिरात करते. आमना ने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर लिहिले आहे की ऐश्वर्या रायची कार्बन कॉपी. तिचे डोळे आणि ओठ ऐश्वर्या सोबत इतके मिळते जुळते आहेत की तिचा फोटो पाहून लोकांना आश्चर्य होते.

 

आता तर असं आहे की, आमनाच्या पोस्टवर कमेंट करताना लोकं तिला ऐश्वर्याची कॉपी म्हणतात. काही लोक तिने शस्त्रक्रिया करून घेतली आहे का ते विचारतात.

 

ऐश्वर्या राय सारखी दिसत असल्यामुळे आमना इम्रान पाकिस्तानमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे. तिने आपले टिक टॉक व्हिडिओ सोशल मीडियावरही शेअर केले आहेत. आमना इमरानचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतात आणि लोक त्यावर भरभरून प्रेम करतात.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here