आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

तापसीला त्रास देऊ नका, बॉयफ्रेंडने केली केंद्रीय मंत्र्याला विनंती… वाचा काय आहे प्रकरण..


 

 

फिल्म अभिनेत्री तापसी पन्नूचा प्रियकर मॅथियास बो ने क्रीडामंत्री किरण रिजिजू यांची सोशल मीडियावर मदत मागितली आहे. तो म्हणाला तापसीच्या कुटुंबावर प्रचंड ताणतणाव आहे, यामागील कारण म्हणजे तापसीच्या घरावर आयकर विभागाने छापा टाकला आहे.

तापसी पन्नू
तापसी पन्नू

खरं तर, बुधवारी आयकर विभागाने चित्रपट दिग्दर्शक अनुराग कश्यप आणि बॉलिवूड अभिनेत्री तापसी पन्नू यांच्या अनेक ठिकाणांवर छापे टाकले आहेत. हे चित्रपट निर्मिती कंपनी फॅंटमशी संबंधित असल्याचे बोलले जात आहे.आयकर विभागाच्या छापा प्रकरणाच्या वेळी बॉलिवूडमधील अनेक कलाकार तापसीचे समर्थन करत होते.

हेही वाचा:भारतीयांच्या जीभेला लालेलाल करणाऱ्या विड्याच्या पानाचा इतिहास.!

आता तापसीचा प्रियकर मॅथियास बो याने सोशल मीडियावर माहिती दिली आहे की छाप्यांमुळे तापसीच्या पालकांवर प्रचंड ताणतणाव आहे.

मॅथियस बो एक बॅडमिंटन प्रशिक्षक आहे.त्यांनी लिहिले आहे की, ‘प्रथमच मी प्रशिक्षक म्हणून भारताचे प्रतिनिधित्व करीत आहे. दरम्यान, तापसीच्या आई-वडिलांना प्रचंड ताणतणाव आहे आणि मला याक्षणी धक्का बसला आहे. किरण रिजिजू, कृपया काहीतरी करा.

यावर आपले क्रीडामंत्री किरण रिजिजू यांनी प्रतिक्रिया देताना म्हटले आपण आपली व्यावसायिक कर्तव्य बजावले पाहिजे , ते तुझ्या आणि माझ्यापेक्षा खूप मोठे आहे. आपण आपले कर्तव्य बजावत राहिले पाहिजे.

तापशी पन्नू

हे भारतीय खेळासाठी सर्वोत्कृष्ट ठरेल. खरं तर तापसी पन्नू आणि अनुराग कश्यपच्या बाबतीत आर्थिक अनियमितता आढळली आहे.

 

तापसी पन्नू ही एक चित्रपट अभिनेत्री आहे.त्यांनी बर्‍याच चित्रपटांमध्ये महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारल्या आहेत.अनुराग कश्यप एक चित्रपट दिग्दर्शक आहेत. त्याने अनेक चित्रपटांचे दिग्दर्शन केले आहे. अनुराग कश्यप देखील फॅंटम फिल्म्सचा एक भाग होता. तथापि, लैंगिक छळाच्या आरोपांमुळे पुढे ती कंपनी बंदी केली गेली.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here