आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

आयसीसी टी-20 विश्वचषकात एबी डिव्हिलियर्स करणार कमबॅक? दिले हे उत्तर


दक्षिण आफ्रिकेचा अनुभवी क्रिकेटर एबी डिव्हिलियर्सने टी -20 विश्वचषक होण्यापूर्वी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये परत येण्याचे संकेत रविवारी दिले. यावर्षी ऑक्टोबर-नोव्हेंबरमध्ये टी -20 विश्वचषक भारतात होणार आहे. सध्या एबी इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) 2021 मध्ये छान फॉर्ममध्ये दिसत आहे. त्याने कोलकाता नाईट रायडर्सविरुद्ध 34 चेंडूत नाबाद 76 धावा ठोकल्या आणि सामनावीर म्हणूनही त्याला निवडण्यात आले.

एबी डिव्हिलियर्स

 

डिव्हिलियर्स म्हणाले, “मी संघात (दक्षिण आफ्रिका) स्थान मिळवू शकलो तर ते खूप चांगले होईल. पुनरागमन करण्यात अपयशी ठरलो तरीही मला कसलेच दु:ख नाही. आयपीएलच्या शेवटच्या फेरीत प्रशिक्षक मार्क बाऊचर यांच्याशी यावर चर्चा होईल, असे या 37 वर्षीय फलंदाजाने सांगितले. तो म्हणाला, ‘मला यात पूर्णपणे रस आहे, माझ्या स्वरूपाचा, माझ्या तंदुरुस्तीचा प्रश्न आहे, मग आम्हाला सर्वोत्कृष्ट 15 खेळाडू निवडावे लागतील. त्या अनुषंगाने आम्ही एखादी योजना बनवू. आयपीएलच्या शेवटी मी बाउचर यांच्याशी चर्चा करेन. ‘

 

शुक्रवारी डिव्हिलियरच्या आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये परत येण्याचे बाउचरने संकेत दिले आहेत. दक्षिण आफ्रिकेचा माजी यष्टिरक्षक म्हणाले की, “मी आयपीएलमध्ये जाण्यापूर्वी डिव्हिलियर्सशी याबद्दल बोललो आहे. आयपीएलमध्ये चांगली कामगिरी करून तो आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये अजूनही वर्चस्व गाजवू शकतो हे डिव्हिलियर्सला सिद्ध करायचे आहे. डिव्हिलियर्सने मे 2018 मध्ये आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्तीची घोषणा केली. त्याने दक्षिण आफ्रिकेसाठी 114 कसोटी, 228 एकदिवसीय आणि 78 टी -20 आंतरराष्ट्रीय सामने खेळले आहेत.

 

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा..

सुरेश रैनाची धडाकेबाज खेळी; कोहली-रोहित च्या ‘या’ विक्रमाची केली बरोबरी! 

शिष्याने गुरुला हरविले: आयपीएलमध्ये दबंग दिल्ली कॅपिटल्स पुढे चेन्नई सुपरकिंग्ज झाली चीत.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here