आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

राजस्थान रॉयल्सला मोठा झटका: ‘या’ इंग्लिश खेळाडूने आयपीएलमधून घेतली माघार


 

बेन स्टॉकनंतर संजू सॅमसनच्या नेतृत्वात खेळणार्‍या राजस्थान रॉयल्सला आणखी एक मोठा धक्का बसला आहे. दुखापतीमुळे इंग्लंडचा अष्टपैलू बेन स्टॉक्स या हंगामात आयपीएलमधून बाहेर पडला होता आणि आता आणखी एका इंग्लिश खेळाडू या स्पर्धेतून बाहेर झाला आहे. जैविक दृष्ट्या सुरक्षित वातावरणात राहण्याच्या थकव्यामुळे लियाम लिव्हिंगस्टोनने आयपीएलमधून माघार घेतली आहे.

गेल्या वर्षभरापासून जैविक दृष्ट्या सुरक्षित वातावरणात जगण्याच्या थकव्यामुळे लिव्हिंगस्टोन सोमवारी रात्री उशिरा घरी परतला. फ्रेंचायझीने लिव्हिंग्स्टोनच्या जाण्याला दुजोरा दिला आणि त्यांनी सांगितले की त्याने आपल्या निर्णयाचा स्वीकार केला आहे.

राजस्थान रॉयल्स

गेल्या वर्षातील जैविक दृष्ट्या सुरक्षित वातावरणाच्या थकव्यामुळे लियाम लिव्हिंग्स्टन सोमवारी रात्री उशिरा मायदेशी परतला, असे राजस्थानने ट्विट केले आहे. आम्ही त्याच्या निर्णयाबद्दल समजू शकतो आणि त्याचा आदर करू शकतो आणि त्याला पाठिंबा देत राहू. यापूर्वी बेन स्टोक्सही इंग्लंडला परतला. राजस्थान रॉयल्सच्या मोसमातील पहिल्या सामन्यात पंजाब किंग्जच्या ख्रिस गेलचा झेल पकडण्यासाठी डाइव्ह मारताना स्टोक्सच्या डाव्या हाताच्या तर्जनी बोटाला दुखापत झाली होती. अाता त्याला लीड्समध्ये शस्त्रक्रिया करावी लागणार अाहे.

या कारणास्तव, त्यानव आपला संघ सोडून इंग्लंडमध्ये परत जाणे भाग पडले. तो सुमारे 12 आठवड्यांपासून खेळापासून दूर असेल. आयपीएल व्यतिरिक्त तो इंग्लंड येथे जूनमध्ये न्यूझीलंड विरुद्ध दोन कसोटी सामन्यांसाठी आणि श्रीलंकेविरुद्ध 23 ते 4 जुलै दरम्यान मर्यादित षटकांच्या मालिकेत तो (टी -20 आंतरराष्ट्रीय व एकदिवसीय) संघात सहभागी होणार नाही.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here