आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरूने न्यूझीलंडचा वेगवान गोलंदाज स्कॉट कुगलिन याला केन रिचर्डसनच्या जागी आपल्या संघात स्थान देण्यात आले आहे. केन केन रिचर्डसनने भारतामध्ये सतत वाढत असलेल्या कोरोना प्रकरणांमुळे आयपीएल 2021 मधून आपले नाव मागे घेण्यात आले आहे.

मुंबई इंडियन्स

या हंगामात कुगलिन उर्वरित सामन्यांमध्ये आरसीबीकडून खेळताना दिसणार आहे.  न्यूझीलंडचा वेगवान गोलंदाज मुंबई इंडियन्सचा नेट बॉलर म्हणून संघाशी संबंधित होता आणि तो आधीपासूनच बायो-बबलचा भाग होता.

महत्त्वाचे म्हणजे सोमवारी (26 एप्रिल) भारतातील कोरोनाच्या दुसर्‍या लाटेच्या पार्श्वभूमीवर अ‍ॅडम झॅम्पा आणि केन रिचर्डसन यांनी आयपीएल 2021 मधून माघार घेण्याचा निर्णय घेतला आणि त्यांनी आरसीबीचा बायो-बबल सोडला.

‘क्रिकबझ’च्या वृत्तानुसार, कुगलिन हा मुंबईतील राखीव खेळाडूंपैकी एक होता आणि तो आधीच बायो-बबलमध्ये होता, ज्यामुळे बेंगळूरचा संघ हा गोलंदाज थेट मैदानात उतरू शकतो.  यापूर्वी कुगलिनही आयपीएलमध्ये खेळला आहे.  2019 मध्ये लुंगी एनगीडी स्पर्धेतून बाहेर पडल्यानंतर तो चेन्नई सुपर किंग्ज संघाचा सदस्य होता आणि काही सामने खेळतानाही त्याला दिसला होता.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… “गनिमी कावा म्हणजे काय रे भाऊ?”

वाढत्या वजनावर कंट्रोल करण्यासाठी रोज पिऊ शकता अॅपल स्मूदी; अशी आहे रेसिपी 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here