आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

अभिषेक बच्चन जन्मल्यानंतर अमिताभ बच्चन यांनी केले होते ‘हे’ चुकीचे काम: वाचून व्हाल तुम्ही हैराण!


 

संपूर्ण जगाला योग्य-अयोग्य असा फरक सांगणार्‍या अमिताभ बच्चन यांनी आपला मुलगा अभिषेक बच्चन यांच्या जन्मानंतर  इतके चुकीचे केले होते की, यामुळे बरेच लोक नोकरी गमविण्याच्या मार्गावर होते. इतकेच नाही तर त्यावेळी त्या कामाबद्दल अमिताभ यांचे कसलेही दुख वाटत नव्हते, परंतु आज त्यांना त्यांच्या कामाबद्दल वाईट वाटते.

अभिषेक बच्चन

नंतर स्वत: अमिताभ यांनी एका मुलाखतीत सांगितले होते की, अभिषेक बच्चनचा जन्म झाला तेव्हा, हे डॉक्टरांनी त्यांना मुलगा झाल्याचे सांगितले तेव्हा ते आनंदाने सर्वकाही विसरले आणि त्याच आनंदात त्यांनी त्या डॉक्टरला आणि त्यांच्याबरोबर काम करणारी परिचारिका दारू पाजली होती.

बिग बी म्हणाले की, त्याच्यामुळेच त्या डॉक्टर आणि नर्सची नोकरी जाणार होती, पण ती वाचली. कारण एकाने त्याला ड्यूटीवर असताना मद्यपान केल्याची तक्रार दिली होती. यानंतर बिग बीने स्वत: जाऊन दवाखान्यातील लोकांशी संवाद साधला आणि त्यानंतर त्या दोघांचीही नोकरी वाचवली.

 

एवढेच नव्हे तर बिग बीने सांगितले की श्वेतानंतर अभिषेक जन्माला आल्यावर त्यांना इतका आनंद झाला होता की त्यांना कशाचीही पर्वा नव्हती आणि या आनंदात ते काय बरोबर आणि काय चूकिचे हे विसरले.

अभिषेक बच्चन

 

त्यांनी ड्रायव्हरपासून नोकरापर्यंत प्रत्येकाला पैसे दिले आणि मिठाईचे वाटप देखील केले. बच्चन कुटुंबाचे एक वैशिष्ट्य आहे की, जेव्हा जेव्हा त्यांच्या घरी काही खास असते तेव्हा घराच्या सर्व लोकांना मेजवानी दिली जाते.

तथापि, आता बिग बीचे म्हणणे आहे की, आता त्यांना समजले की त्यांनी त्या दिवशी रुग्णालयाचे नियम तोडून काही चांगले केले नाही.  ते म्हणतात की कोणतेही नियम तोडणे हे चांगल्या नागरिकाचे लक्षण नाही. म्हणून, नियम कधीही विसरू नका.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here