आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

महेंद्रसिंग धोनीचा ‘हा’ शिलेदार आहे क्रिकेटसह अन्य खेळातही माहीर: पहा त्याची एक झलक


 

चेन्नई सुपर किंग्जचा अष्टपैलू ड्वेन ब्राव्हो हा एक प्रतिभावान क्रिकेटपटू आहे. तो एक उत्तम फलंदाज, गोलंदाज आणि क्षेत्ररक्षक आहे. यासह, इतर अनेक खेळांमध्येही ब्राव्हो वारंवार प्रयत्न करीत राहतो. सीएसकेच्या अधिकृत ट्विटर हँडलने त्याच्यातील प्रतिभेची झलक दाखवली आहे, ज्यामध्ये त्याने वेगवेगळ्या खेळांमध्ये हात आजमावत आहे.

महेंद्रसिंग धोनी

सीएसकेच्या अधिकृत ट्विटर हँडलवर ड्वेन ब्राव्होचे चार फोटो शेअर केले गेले आहेत. यात तो बास्केटबॉल, फुटबॉल आणि टेनिस खेळताना दिसत आहे. आयपीएल 2021 मध्ये ब्राव्होने आतापर्यंत चार सामन्यांमध्ये 20 धावा केल्या असून 3 बळी घेतले आहेत.

ड्वेन ब्राव्हो 2011 मध्ये चेन्नई सुपर किंग्जशी जोडला होता.  यापूर्वी तो तीन सत्रात मुंबई इंडियन्सचा भाग होता, परंतु 2011 पासून तो चेन्नईचा भाग आहे. 2016 मध्ये तो गुजरात लायन्सच्या नव्या टीमचा भाग झाला.  2018 मध्ये, सीएसकेने त्याच्यावर विश्वास व्यक्त केला आणि राईट टू मॅच कार्डच्या माध्यमातून सीएसकेमध्ये सामील झाले.

महेंद्रसिंग धोनी

महेंद्रसिंग धोनी

आयपीएलमधील ड्वेन ब्राव्होच्या एकूण कामगिरीबद्दल पाहिले तर त्याने आतापर्यंत 144 सामन्यांमध्ये 22.87 च्या सरासरीने 1510 धावा केल्या आहेत. दुसरीकडे, त्याने 8.38 च्याइकॉनॉमी रनरेटसह 156 बळी घेतले आहेत.  ब्राव्हो देखील क्षेत्ररक्षणात त्याच्या संघासाठी एक उत्तम कामगिरी करणारा खेळाडू आहे.

ड्वेन ब्राव्हो एक गायक आणि संगीत दिग्दर्शक देखील आहे.  त्यांचे गाणे चॅम्पियन बरेच लोकप्रिय होते. चॅम्पियननंतर ब्राव्हो क्रिकेटशी जोडला गेला आणि इतरही बरीच गाणी केली आहेत.  धोनीने आशिया आणि महेंद्रसिंग धोनीवरही एक गाणे तयार केले आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here