आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

टॉलीवूडमधील यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक समांथा अक्किनेनीला  आता कोणत्याही ओळखीची गरज नाही. तिच्या बोल्ड आणि हटके स्टाईलसाठी प्रसिद्ध असलेली समांथा तिच्या सौंदर्यासाठी ओळखली जाते. समंथाच्या अभिनयालाही प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला. लोक त्याच्या चित्रपटांची आतुरतेने वाट पाहतात.

समांथा

आज  आम्ही तुम्हाला तिच्याशी संबंधित काही खास गोष्टी सांगणार आहोत.

new google

२०१० मध्ये ‘या माया चेसवे’ चित्रपटाद्वारे चित्रपटापासून पदार्पण करणारी समांथा अक्केनी आता दरवर्षी किमान तीन ते चार चित्रपट प्रदर्शित करते. सलग हिट चित्रपट करणार्‍या सामंथाने एकदा पैशाअभावी चित्रपटसृष्टीत प्रवेश केला. पूर्वी ही अभिनेत्री छोट्या अर्धवेळ नोकरी करायची पण तीची यावर गुजरणा होत नव्हती. त्यानंतर तिने चित्रपटांमध्ये आपला हात आजमावला आणि आज सामन्था एक शीर्ष अभिनेत्री आहे.

समांथाने आतापर्यंत अनेक सुपरहिट चित्रपट तमिळ, मल्याळम आणि तेलगूमध्ये दिले आहेत. मुख्यत: तमिळमध्ये मुरसेलसमवेत विजय सेतुपति आणि तेलगूमध्ये रामचरण यांच्यासह रंगस्थलम हे समांथासाठी सुपरहिट ठरले. २०१३मध्ये सामन्थाने तेलगू आणि तमिळ या दोघांसाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा पुरस्कार जिंकला.

समांथा

समांथा अक्केनेनी ही दक्षिण इंडस्ट्रीची एक उत्कृष्ट अभिनेत्री आहे, त्याशिवाय ती आपल्या फॅशन सेन्ससाठीही प्रसिद्ध आहे. सामन्थाची ड्रेसिंग सेन्स बर्‍याचदा ठळक बातम्यामध्ये झळकत असतात. लोक त्यांच्या ड्रेसिंग सेन्सची कॉपी देखील करतात. अभिनेत्री नेहमी साधी दिसते पण तरीही लोकांचे लक्ष वेधून घेते.

समांथा  अक्केनेनीचे लग्न नागा चैतन्यशी झाले आहे. जो की  दक्षिण चित्रपटातील सुपरस्टार नागार्जुनचा मुलगा आहे. त्यांचे घर हैदराबादमध्ये मुख्य ठिकाणी आहे. समांथा  अक्किनेनी आणि नागा चैतन्यच्या घरात एका मोठ्या थिएटर रूममध्ये आहेत जिथे संपूर्ण कुटुंब आरामात बसू शकते आणि चित्रपट पाहू शकतात.

समांथा

समांथा  अक्केनेनीला शेती करणे खूप आवडते. तिने आपल्या घरात खूप मोठे शेत बांधले आहे. जिथे त्या स्वत: ताजी भाज्याही घेतात. तर त्याचवेळी त्यांच्या घरातील सर्व खोल्या घराच्या इतर खोल्यांमधून एकमेकांशी जोडलेल्या आहेत.

समांथा आणि नागा चैतन्यचे लग्न खूप शाही थाटात झाले होते. कारण त्यामध्ये सुमारे 10 कोटी रुपये खर्च झाले होते. यानंतर या दोघांच्या लग्नाचे भव्य स्वागत हैदराबादमध्ये झाले. ज्यामध्ये बॉलिवूड, टॉलीवूड आणि राजकीय जगातील बड्या दिग्गज कलाकार सहभागी झाले होते. लग्नानंतर सामंथा आणि नागाचैतन्य 40 दिवसांच्या हनीमूनवर गेले.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… “गनिमी कावा म्हणजे काय रे भाऊ?”

मुंबई इंडियन्सच्या या नेट बॉलरला आरसीबीने केन रिचर्डसनच्या जागी दिली संधी…..!

वाढत्या वजनावर कंट्रोल करण्यासाठी रोज पिऊ शकता अॅपल स्मूदी; अशी आहे रेसिपी 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here