आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

आणि मीनाक्षीने आपला देश हमेशासाठी सोडला….


 

ऐंशी आणि नव्वदच्या दशकात मीनाक्षी शेषाद्री यांनी चित्रपटाच्या पडद्यावर राज्य केले.  त्यांनी अल्पावधीतच अनेक संस्मरणीय चित्रपट इंडस्ट्रीला दिले.  ज्यामध्ये दामिनीचे नाव देखील आहे. मीनाक्षीशिवाय ऋषी कपूर आणि सनी देओलसुद्धा या चित्रपटात दिसले होते. ऋषी कपूर या जगात यापुढे राहिले नाहीत, परंतु मीनाक्षी आणि सनीचा लूक आधीच खूप बदलला आहे. आज आम्ही तुम्हाला मीनाक्षी शेषाद्रीबद्दल सांगणार आहोत…

 

new google

तिच्या अभिनय आणि सौंदर्यामुळे मीनाक्षीने बरेच नाव कमावले, परंतु इतक्या उंची गाठल्यानंतर मीनाक्षी अचानक फिल्म इंडस्ट्रीला निरोप दिला. आता मीनाक्षीचा लूक खूप बदलला आहे. मीनाक्षी पती हरीश मैसूर आणि दोन मुलांसमवेत अमेरिकेच्या डलास येथे राहते.

 मीनाक्षी

मीनाक्षीने हरीश मैयर या अमेरिकन बँकर्सशी लग्न केले. एका पार्टीदरम्यान दोघांची भेट झाल्याचे बोलले जाते.  दोघांत आधी मैत्री आणि नंतर प्रेम झाले, त्यानंतर दोघांचे लग्न झाले.  हरीशसोबत लग्न होण्यापूर्वी कुमार सानूसोबतच्या त्याच्या प्रेमसंबंधाच्या बातम्या येत होत्या.

 

मीनाक्षी शेषाद्रीने केवळ 17 व्या वर्षी 1981 मध्ये मिस इंडियाचे विजेतेपद जिंकले. मिस इंडियाचे विजेतेपद मिळवल्यानंतर तीन वर्षांनी तिने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

 

तिचा पहिला चित्रपट पेंटर बाबू होता. मीनाक्षीने जवळपास प्रत्येक मोठ्या निर्माता-दिग्दर्शकाबरोबर काम केले. तिने अमिताभ बच्चनपासून विनोद खन्ना, ऋषी कपूर, अनिल कपूर यासारख्या मोठ्या सिनेमातील कलाकारांसोबत भूमिका केल्या आहेत.

 

मीनाक्षी डलासमध्ये नृत्य वर्ग देखील चालविते आणि वेळोवेळी तिच्या संपूर्ण टीमसमवेत कार्यक्रमदेखील करते. तिने बर्‍याच मोठ्या कार्यक्रमांमध्ये आपल्या टीमबरोबर डान्स केला आहे.  आपल्या कारकीर्दीत तिने मेरी जंग, घायल, घातक, शहेनशाह, घर हो तो ऐसा आणि वादळ असे अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले.  अमेरिकेत स्थायिक झालेल्या मीनाक्षी भारतात अधूनमधून येतच राहतात.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here