आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

पृथ्वी शॉने एकाच षटकात ठोकले सहा चौकार: सामन्यानंतर मावीने घेतला असा बदला; व्हिडीओ व्हायरल


 

इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) 2021 मध्ये दिल्ली कॅपिटल्सने गुरुवारी कोलकाता नाईट रायडर्स (केकेआर)चा सात गडी राखून पराभूत केले.

दिल्ली कॅपिटल्सचा सलामीवीर पृथ्वी शॉने या काळात 41 चेंडूंत 82 धावांची  आक्रमक खेळी खेळली आणि शिवम मावीच्या एका षटकात सहा चौकारांसह डावाची सुरुवात केली. पृथ्वी शॉ आयपीएलमध्ये एका षटकात सहा चौकार ठोकणारा दुसरा  फलंदाज आहे. शॉच्या आधी अजिंक्य रहाणेने हा पराक्रम केला आहे.

पृथ्वी शॉ

शिवम मावीने केकेआरकडून पहिला ओव्हर टाकला आणि त्यात 25 धावा केल्या. पहिला चेंडू मावीने वाइड गोलंदाजीवर फेकला आणि त्यानंतर शॉने सलग सहा चौकार लगावले. सामना संपल्यानंतर शिवम मावीने त्याचा गळा हाताने जोरात पकडला. दोघेही मॅच संपल्यावर ऍन्जॉय करताना दिसून आले.

सामन्यानंतर आयपीएलच्या अधिकृत इंस्टाग्राम पेजवरून एक व्हिडिओ शेअर करण्यात आला होता, ज्यामध्ये मावीने शॉला पकडले आणि शॉ वेदनांनी ओरडताना दिसला. सामना संपल्यानंतर केकेआरच्या खेळाडूंना दिल्ली कॅपिटल्सचे खेळाडू भेटत असताना हे सर्व घडले.

व्हिडीओ  पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा.

https://www.instagram.com/p/COQv3hXl9PM/?utm_source=ig_web_copy_link

शॉने सामन्यानंतर सांगितले की,’तो ज्युनियर लेव्हलवर मावीबरोबर क्रिकेट खेळला होता आणि म्हणून तो कोणत्या प्रकारचा चेंडू टाकेल हे माहित होते.’ आयपीएलच्या इतिहासात प्रथमच एखाद्या फलंदाजाने डावाच्या पहिल्याच षटकात सलग सहा चौकार ठोकले आहेत. सामन्याबद्दल बोलताना केकेआरने प्रथम फलंदाजी करत 20 षटकांत 6 बाद  154 धावा केल्या. आणि दिल्ली कॅपिटलने 16.3 षटकांत तीन गडी गमावल्यानंतर 156 धावा केल्या. या विजयासह दिल्ली कॅपिटल्स पॉईंट टेबलमध्ये दुसर्‍या स्थानावर पोहोचला.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

सचिन तेंडुलकरला वडापावसोबत हे पाकिस्तानी खाद्यपदार्थ खायला आवडतात…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here