आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

कोरोनाग्रस्तांसाठी ‘हा’ कन्नड अभिनेता झाला रुग्नवाहिकेचा ड्रायव्हर; पार्थिवावरही केले अंत्यसंस्कार


 

सध्या संपूर्ण देश कोरोना साथीच्या आजाराने त्रस्त आहे. यावर्षी कोरोनाचा प्रादुर्भाव गेल्या वर्षीपेक्षा अधिक प्राणघातक असल्याचे सिद्ध होत आहे. मोठ्या संख्येने लोक याचा बळी घेत आहेत. कोरोना विषाणूच्या पुन्हा एकदा हल्ल्यामुळे, देशातील आरोग्य प्रणालीव्यतिरिक्त सर्व यंत्रणा कोलमडून गेली. लोकांना रुग्णवाहिकांपासून रुग्णालयाच्या बेडांपर्यंत समस्या येत आहेत. ही समस्या पाहता बर्‍याच सेलेब्रिटींनी सामान्य लोकांना मदत करण्यासाठी पुढे आले आहेत.

अभिनेता

new google

बॉलिवूड ते दक्षिण इंडस्ट्रीपर्यंत अशा बातम्या समोर येत आहेत, जिथे सेलिब्रिटी स्वत: च्या मार्गाने मदत करण्याचा प्रयत्न करीत आहेत. आता कन्नड चित्रपट अभिनेता अर्जुन गौडा यांनीही गरजूंना मदत करण्यास सुरवात केली आहे.

या आपत्तीत अभिनेता अर्जुन रुग्णवाहिका चालकाची भूमिका साकारत आहे. अभिनेत्याने आपल्या ट्रस्टचे नाव ‘प्रोजेक्ट स्माईल ट्रस्ट’ ठेवले आहे. त्याअंतर्गत ते सर्व गरजूंना मदत देत आहेत. ते हे काम सातत्याने वाढवत आहेत.  यावर बोलताना अर्जुन म्हणाला की, ‘अशावेळी लोकांना गाडी मिळत नाही. ज्या लोकांना हॉस्पिटल किंवा अंत्यसंस्कारासाठी गाडीची आवश्यकता असते. मी त्यांना रुग्णवाहिका सेवेमध्ये मदत करतो. मी त्यांना ताबडतोब दवाखान्यात नेतो.

अर्जुन पुढे म्हणाला की, ‘मी बर्‍याच दिवसांपासून रस्त्यावर आहे आणि जवळपास सहा लोकांचे अंत्यसंस्कार केले आहेत. आम्ही याची काळजी घेत आहोत की, प्रत्येक गरजू व्यक्तीपर्यंत मदत पोहोचू शकेल. मग ते कोठूनही असो किंवा कोणत्याही धर्माशी संबंधित असो. मी मदतीसाठी शहरात कोठेही जाण्यास तयार आहे. ‘

अभिनेता

अभिनेता म्हणाला की, ‘मी एका रुग्णास दवाखान्यात भरती करण्यासाठी केनगेरीहून व्हाईटफिल्डपर्यंत गेलो होतो. आम्ही अजून ही मदत सुरू ठेवण्याची आमची योजना आहे. कारण ही परिस्थिती अत्यंत वाईट आहे आणि मी जे काही शक्य होईल ते करण्याचा प्रयत्न करीत आहे. गरजेच्या वेळी मी ऑक्सिजन देण्यासाठी देखील तयार आहे.

कोरोनाग्रस्तांची संख्या दिवसेंदिवस वाढत आहे. गेल्या 24 तासात कोरोनाचे जवळपास तीन लाख 80 हजार नवीन रुग्ण आढळले आहेत. त्याचबरोबर या विषाणूमुळे तीन हजार 645 जणांना आपला जीव गमवावा लागला आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा:

सामना हरल्यानंतर बाद करणाऱ्या गोलंदाजाची विराट कोहलीने घेतली भेट: व्हिडिओ व्हायरल; नेटिझन्सकडून कौतुक   

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here