आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

अपूर्ण शिक्षण झालेल्या ‘या’ बॉलीवूडच्या अभिनेत्री जेव्हा इंग्रजी बोलतात फाडफाड..


बॉलिवूड अभिनेत्री केवळ आपली कौशल्ये पडद्यावर दाखवतात. यासह लोकांना त्यांच्या सौंदर्याने आकर्षित करतात.  बॉलिवूडमधील बर्‍याच अभिनेत्रींनाही त्यांच्या ग्लॅमर आणि फॅशनमुळे खूप चर्चेत राहतात. विशेष म्हणजे पडद्यावरील हिंदी चित्रपटांमधील या हिंदी भाषिक अभिनेत्री खर्‍या आयुष्यात इंग्रजीमध्ये बोलणे पसंत करतात.

अभिनेत्री

तथापि, जेव्हा आपण या अभिनेत्रींच्या शिक्षणाबद्दल विचारतो तेव्हा आपल्याला आश्चर्य वाटेल.  बॉलिवूडमध्ये अश्या काही अभिनेत्री आहेत ज्यांचे शिक्षण पूर्ण होऊ शकले नाही.  तर, आज आम्ही तुम्हाला अभ्यासाच्या बाबतीत मागे राहिलेल्या अभिनेत्रींविषयी सांगू.

आलिया भट्ट

new google

बॉलिवूडची राझी गर्ल आलिया आजकाल इंडस्ट्रीच्या टॉप हिरोईनपैकी एक आहे.  आलियाने ‘स्टुडंट ऑफ दी इयर’ बरोबर बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला आणि आज ती यशस्वी नायिकांपैकी एक आहे.  अभिनयामध्ये आलिया कदाचित आघाडीवर असेल पण तिचे शिक्षण जास्त होऊ शकले नाही. आलिया फक्त बारावी पास आहे.

सोनम कपूर

अनिल कपूरची लाडली आणि बॉलिवूड अभिनेत्री सोनम कपूर बर्‍याचदा इंग्रजीतून मुलाखती देताना दिसली आहे.  तथापि, त्याचेही  शिक्षण अपूर्ण अाहे. सोनमने ग्रॅज्युएशनमध्ये प्रवेश घेतला होता पण तिने चित्रपटात काम करण्यासाठी मध्येच शिक्षण सोडले. सोनम गेल्या काही काळापासून चित्रपटांपासून दूर होती.

करिश्मा कपूर

अभिनेत्री

करिश्मा कपूरने 90 च्या दशकात बॉलिवूडमध्ये आपला करिश्मा दाखविला होता.  मात्र, तिचे स्वप्न अभिनेत्री होण्याचे होते, त्यामुळे तिने अगदी लहान वयातच बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवले.  त्यांनी फक्त सहावी पर्यंतचे शिक्षण घेतले आहे, त्यानंतर त्यांनी चित्रपटात प्रवेश करण्याचा विचार केला होता.  करिश्मा यांनी बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.

दीपिका पादुकोण

आज बॉलिवूडमध्ये दीपिकाची ओळख करुन देण्याची गरज नाही. आपल्या दमदार अभिनयाने त्याने आपल्या कौशल्यांचा परिचय करून दिला आहे. मात्र, तिला अभ्यास पूर्ण करता आला नाही. दीपिकाने एका टॉक शोमध्ये खुलासा केला होता की, ती बारावी पास आहे आणि आईला वाटे की तिने पदवी पूर्ण करावी. तथापि, हे करता आले नाही.  त्याचबरोबर एक दिवस ती आपल्या आईचे स्वप्न नक्कीच पूर्ण करेल असे दीपिकाने म्हटले आहे.

प्रियंका चोप्रा

अभिनेत्री

प्रियंका चोप्रा केवळ बॉलिवूडच नव्हे तर हॉलिवूडचीमध्ये देखील अोळख तयार केली आहे.  प्रियांका आज एक जागतिक कलाकार आहे, परंतु तिने फक्त बारावीपर्यंत शिक्षण घेतले आहे.  मिस इंडियामध्ये करिअर सुरू केल्यानंतर आणि मॉडेलिंगनंतर प्रियंकाने तिचा अभ्यास चुकविला. तिला मानसशास्त्रज्ञ बनण्याची इच्छा होती, परंतु नियतीच्या मनात काहीतरी वेगळे होते. अशा परिस्थितीत मिस वर्ल्डचा मुकुट सजवल्यानंतर प्रियंकाला चित्रपटांमध्ये काम करण्याची ऑफर येऊ लागली आणि प्रियांकाचा अभ्यास अपूर्ण राहिला.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here