आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

 

सनरायझर्स हैदराबादने निवडला नवा सरसेनापती: वॉर्नरच्या जागी ‘या’ किवी खेळाडूकडे दिली संघाची कमान

===

सनरायझर्स हैदराबाद संघाने आयपीएल 2021 च्या उर्वरित सामन्यांसाठी केन विल्यमसनला आपला नवीन कर्णधार म्हणून नियुक्त केले आहे. डेव्हिड वॉर्नरला कर्णधारपदापासून दूर करण्याचा संघाने निर्णय घेतला आहे. या हंगामात हैदराबाद संघाची कामगिरी काही खास राहिली नाही आणि सहापैकी पाच सामने या संघाने गमावले आहेत.

हैदराबादच्या संघाने आपल्या ट्विटर हँडलवरून ही माहिती दिली आहे. वॉर्नरच्या अनुपस्थितीत विल्यमसननेही हैदराबादचे नेतृत्व केले आहे.

सनरायझर्स हैदराबाद

या मोसमात आतापर्यंत झालेल्या 6 सामन्यांपैकी हैदराबादला 5 पराभव पत्करावे लागले आहेत आणि संघ सध्या गुणतालिकेत सर्वात तळाशी आहे. शेवटच्या सामन्यात संघाला चेन्नई सुपर किंग्जने 7 विकेट्सने पराभूत पराभवाला सामोरे जावे लागले.

 

या हंगामात हैदराबादचे फलंदाज अपेक्षेप्रमाणे कामगिरी करू शकले नाहीत आणि म्हणूनच संघाने काही अतिशय निकटचे सामने गमावले आहेत. दुखापतीमुळे विल्यमसन सलामीच्या सामन्यात खेळू शकला नाही, परंतु शेवटच्या दोन सामन्यांमध्ये तो प्लेइंग इलेव्हनचा भाग होता आणि त्याने दिल्लीविरुद्ध 66 धावांची शानदार खेळी करत शानदार फलंदाजी केली.

सनरायझर्स हैदराबाद

डेव्हिड वॉर्नरचे अलीकडील फॉर्म या हंगामात काही खास राहिले नाही आणि त्याने 6 सामन्यांत 193 धावा केल्या आहेत, परंतु त्याचा स्ट्राइक रेट फक्त 110.28 आहे. मनीष पांडेचीही अशीच परिस्थिती आहे आणि तोदेखील वेगवान धावा करण्यात अपयशी ठरला आहे. भुवनेश्वर कुमार गोलंदाजीत पूर्णपणे तंदुरुस्त नाही, तर टी नटराजन आधीच गुडघ्याच्या दुखापतीमुळे संपूर्ण हंगामातून बाहेर पडला आहे. हैदराबादने 2016 मध्ये आयपीएलचे जेतेपद जिंकले होते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम…

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here