आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

19 वर्षांखालील विश्वचषकात संघाचं दोनदा प्रतिनिधित्व करणार्‍या आफ्रिकेच्या ‘या’खेळाडूला राजस्थानने दिली संधी


 

.

राजस्थान

इंडियन प्रीमियर लीगच्या उर्वरित मोसमासाठी इंग्लंडचा फलंदाज लियाम लिव्हिंगस्टोनच्या जागी राजस्थान रॉयल्सने शनिवारी दक्षिण आफ्रिकेचा वेगवान गोलंदाज गेराल्ड कोएट्झी याच्याशी करार केला. जैव-बबल थकव्यामुळे लिव्हिंगस्टोनने मागील महिन्यात इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) मधून माघार घेतली.

 

राजस्थान रॉयल्सने दक्षिण आफ्रिकेचा वेगवान गोलंदाज गेराल्ड कोएट्झीशी इंग्लंडच्या लिम लिव्हिंगस्टोनच्या जागी विव्हो आयपीएल 2021 च्या उर्वरित हंगामासाठी करार केला आहे. ‘ वीस वर्षीय कोएट्झीने आठ टी -20 सामने खेळले आहेत आणि 23.33 च्या सरासरीने नऊ बळी घेतले आहेत. तसेच 19 वर्षांखालील विश्वचषकात त्याने दोन वेळा दक्षिण आफ्रिकेचे प्रतिनिधित्व केले आहे.

राजस्थान

आतापर्यंत खेळल्या गेलेल्या सहा सामन्यात राजस्थान संघाने केवळ दोन सामने जिंकले आहेत.  दुखापतीमुळे आणि वैयक्तिक कारणांमुळे बर्‍याच परदेशी खेळाडूंनी आयपीएल सोडले.  परिस्थिती अशी झाली की सामन्यात केवळ चारच परदेशी खेळाडू शिल्लक राहिले. यामुळे संघाचे संतुलनही बिघडले आहे.  दुखापतीच्या बोटामुळे बेन स्टोक्स सोडला.  त्याच्या जागी संघात दक्षिण आफ्रिकेचा खेळाडू व्हॅन डर ड्युसेनचा समावेश आहे.

राजस्थान रॉयल्स सध्या पॉइंट टेबलमध्ये सातव्या क्रमांकावर आहे.  रविवारी जर हैदराबादकडून त्यांचा पराभव झाला तर बिंदू टेबलच्या तळाशी आठव्या स्थानावर जाईल तर हैदराबाद आधीच आठव्या स्थानावर आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here