आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

बॉलीवूडच्या या प्रसिद्ध गायकांनी दोन वेळा केले लग्न; एकाने तर 37 वर्षांनी लहान मुलीशी जोडले नाते

=====

असे म्हणतात की लग्नाच्या रेशीमगाठी देव बांधत असतो. मात्र यातील काही नात्यांमध्ये कटुता येते. ती नाती दीर्घकाळ टिकू शकत नाहीत. बर्‍याच चित्रपटस्टार्सबाबत ही असेच घडले आहे.  त्याचबरोबर आपल्या चित्रपटसृष्टीत असे अनेक गायक आहेत ज्यांनी एक नव्हे तर अनेक विवाह केले आहेत. चला त्या गायकांवर एक नजर टाकून ज्यांनी एकापेक्षा जास्त लग्न केले.

गायक

बॉलिवूड गायक आणि अभिनेता हिमेश रेशमिया खूप चर्चेत आहे. मग त्याचे व्यावसायिक जीवन असो की वैयक्तिक जीवन, तो चर्चेत राहतो. हिमेशने दोन विवाह केले आहेत. हिमेशने 2017 मध्ये आपले 22 वर्षांचे लग्न संपवले. यानंतर, वर्ष 2018 मध्ये हिमेशने आपली जुनी मैत्रीण सोनिया कपूरसोबत लग्न केले.

new google

 

बॉलिवूडचे दिग्गज गायक उदित नारायण यांनी करिअर सुरू होण्यापूर्वीच रंजना नावाच्या महिलेशी लग्न केले. मुंबईत येऊन चांगले नाव कमावल्यानंतर त्यांनी दीपा नावाच्या आणखी एका महिलेशी लग्न केले. दीपा नेपाळची होती आणि त्या दिवसांत बॉलिवूडमध्ये नाव कमावण्यासाठी धडपडत होती. जेव्हा पहिल्या पत्नीला हे कळले तेव्हा तिने बरीच खळबळ उडवून दिली. सध्या उदित आपल्या दुसर्‍या पत्नीसमवेत राहत आहे.

 

बॉलिवूडची प्रसिद्ध गायिका सुनिधी चौहान यांनी 2002 मध्ये दिग्दर्शक बॉबी खानबरोबर वयाच्या अवघ्या 18 व्या वर्षी लग्न केले. तथापि, हे लग्न पुढे गेले नाही. त्यानंतर सुनिधीने अनेक चित्रपटांमध्ये संगीत दिग्दर्शक म्हणून काम केलेल्या हितेशशी पुन्हा लग्न केले. त्यांचे दुसरे लग्न तुटल्याच्या अफवा पसरल्या होत्या, पण सुनिधीने या सर्व अफवांना पूर्णविराम दिला.

 

ज्येष्ठ गायक किशोर कुमार यांनी एक नव्हे तर दोन नव्हे तर चारवेळा लग्न केले. किशोरचे पहिले लग्न रुमा गुहाशी झाले होते. यानंतर मधुबाला किशोर कुमारच्या आयुष्यात आली.  दोघांचे लग्न झाले. जेव्हा दोघांचे नाते बिघडले तेव्हा किशोर कुमार यांचे मन योगिता बालीवर गेले आणि त्यांनी तिच्याशी लग्न केले. योगिताबरोबरचे त्याचे संबंधही अवघ्या दोन वर्षानंतर तुटले. मग लीना चंदावरकर यांनी किशोर कुमारच्या आयुष्यात प्रवेश केला. किशोर कुमारने त्यांच्यापेक्षा 20 वर्षांनी कमी असलेल्या लीनाशी लग्न केले होते.

 

आपल्या आवाजाने सर्वांच्या हृदयावर राज्य करणारे गायक अरिजीत सिंह यांनीही दोन विवाह केले आहेत. 2014साली अरिजितसिंगने त्याची बालमैत्रिण कोयल रायसोबत लग्न केले.  हे त्याचे दुसरे लग्न होते. यापूर्वी त्याने एका रियालिटी शोमध्ये त्याच्या सह स्पर्धकाशी लग्न केले होते. अरिजितची पत्नी कोयल आधीपासूनच विवाहित होती. वैवाहिक जीवनात अडचणी आल्यामुळे कोयलने तिच्या पहिल्या पतीला घटस्फोट दिला आणि अरिजीतशी लग्न केले.

 

कुमार सानूने दोनवेळा विवाह केला आहे.  80 च्या दशकात तिचे पहिले लग्न रीटा भट्टाचार्यशी झाले होते. दोघांचे चांगले चालले होते, त्याचदरम्यान कुमार सानूचे नाव प्रसिद्ध अभिनेत्री मीनाक्षी शेषाद्रीशी संबंधित होते. ही बातमी रीटापर्यंत पोहोचताच दोघांचे घटस्फोट झाले. वर्ष 1994 मध्ये कुमार सानूने सलोनीशी दुसरे लग्न केले. कुमार सानूला पहिल्या पत्नीपासून दोन मुले आहेत, त्यापैकी एक ‘जान’ बिग बॉसमध्ये दिसला होता.

गायक

ज्येष्ठ गायिका मोहम्मद रफीच्या आयुष्यात दोन महिला आल्या. अगदी लहान वयातच त्यांनी प्रथमच लग्न केले. त्यांनी आपल्या लग्नाची बाब सर्वांपासून लपवून ठेवली. कुटुंबातील दोघांनाही या लग्नाविषयी माहिती होती. 1944 मध्ये, रफी यांनी वयाच्या 20 व्या वर्षी बिलकिसशी दुसरे लग्न केले.

 

भजन सम्राट आणि गायक अनूप जलोटा यांनीही तीनवेळा विवाह केला आहेत. माजी पंतप्रधान इंद्र कुमार गुजराल यांची भाची मेधा गुजराल यांच्याशी अनूप यांनी तिसरे लग्न केले. अनूप जलोटाने पहिली सोनाली सेठशी लग्न केले होते. यानंतर भाटियाशी दुसरे लग्न केले. त्याच वेळी, बिग बॉस सीझन 12 मध्ये, त्यांचे नाव त्याच्यापेक्षा 37 वर्षांनी कमी असलेल्या जसलीनशी देखील जोडले गेले.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here