आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

राजस्थान रॉयल्ससाठी वाईट बातमी: आफ्रिका क्रिकेट बोर्डाने या खेळाडूस दिले नाही एनओसी..

 


 

आयपीएल 2021 मध्ये राजस्थान रॉयल्सचा संघ खेळापेक्षा त्यांच्या स्टार खेळाडूंच्या दुखापतीमुळे अडचणी आल्या आहेत.  जोफ्रा आर्चर आणि बेन स्टोक्स सारख्या स्टार खेळाडूंच्या बाहेर पडल्याने राजस्थान रॉयल्स संघ आता पूर्णपणे बॅकफूटवर आला आहे. पण आता राजस्थान रॉयल्स संघाला आणखी एक मोठा धक्का बसला आहे.

राजस्थान रॉयल्स

 

दक्षिण आफ्रिकेचा स्टार फलंदाज आता इंग्लंडचा अष्टपैलू बेन स्टोक्सच्या जागी आयपीएल 2021 मध्ये राजस्थान रॉयल्स संघात प्रवेश करू शकणार नाही.  खरं तर दक्षिण आफ्रिका क्रिकेट बोर्डाने त्यांच्या भारतात येण्यास अडथळा आणला आहे.

असे म्हटले जात होते की, संजू सॅमसनच्या नेतृत्वात खेळणारा राजस्थान रॉयल्सचा इंग्लंडचा अष्टपैलू बेन स्टोक्स याच्याजागी दक्षिण आफ्रिकेचा स्टार फलंदाज, रसी डर डुसेन घेईल, पण क्रिकेट दक्षिण आफ्रिकेच्या अडथळ्यानंतर आता ते अशक्य झाले आहे. दक्षिण आफ्रिकेचा हा स्टार फलंदाज राजस्थान रॉयल्स संघाचा भाग होऊ शकणार नाही.

माहितीनुसार रसी डर ड्यूसेनला भारतासाठी व्हिसा मिळाला होता, परंतु दक्षिण आफ्रिका क्रिकेट बोर्डाने त्याला ना हरकत प्रमाणपत्र (एनओसी) देण्यास नकार दिला होता, त्यामुळे डुसेन आता राजस्थान रॉयल्स संघात सामील होणार नाही.

राजस्थान रॉयल्स

 

ख्रिस मॉरिस, जोस बटलर, मुस्तफिजुर रहमान आणि कोटज्ते यांच्यासह रॉयल्सच्या संघात अद्याप फक्त पाच परदेशी खेळाडू आहेत. गेल्या मोसमात राजस्थान रॉयल्सकडून उत्कृष्ट कामगिरी करणारा बेन स्टोक्स आयपीएल 2021 च्या पहिल्या सामन्यात पंजाबविरुद्ध दुखापतग्रस्त झाला. बोटाच्या फ्रॅक्चरमुळे बेन स्टोक्स संपूर्ण आयपीएलमधून बाहेर आला नाही.

बेन स्टोक्स परतल्यानंतर राजस्थान रॉयल्सचा संघाला अद्याप त्याची जागा भरून काढणारा खेळाडू मिळाला नाही. राजस्थान रॉयल्ससाठी खेळाडूंच्या दुखापती ही या आयपीएलमध्ये मोठी समस्या बनली आहे.  यापूर्वी संघाचा स्टार वेगवान गोलंदाज जोफ्रा आर्चरही जखमी झाला होता.

ते म्हणतात , मला माहित आहे की माझा भारत आता एलईडी निर्माण करण्यापासून जास्त दूर नाही.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here