आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

टेस्ट चॅम्पियनशिप पूर्वी हा कीवी खेळाडू करतोय चाल; विराटला गोलंदाजी करण्यास दिला नकार

=====

भारतीय संघाचा कर्णधार विराट कोहली सध्या इंडियन प्रीमियर लीगच्या म्हणजेच आयपीएलच्या 14 व्या मोसमात खेळत आहे, परंतु त्याचे लक्षही राष्ट्रीय कर्तव्यावर आहे, कारण भारतीय संघाला न्यूझीलंड विरुद्ध आयसीसी विश्वचषक चषक (डब्ल्यूटीसी) अंतिम सामना खेळायचा आहे. आयपीएल दरम्यान या मोठ्या सामन्यासाठी कर्णधार कोहली तयारी करत आहे. तथापि, न्यूझीलंडचा एक खेळाडू त्याच्याविरुद्ध चाल करत आहे.

Having likes of AB de Villiers, Virat Kohli reduces pressure on me: RCB bowler Kyle Jamieson- The New Indian Express

वास्तविक, आयपीएलमधील नेट सरावादरम्यान विराट कोहली त्याच्या बाजूने सर्वकाही शक्य करीत आहे, परंतु त्याचा सध्याचा जोडीदार आणि कीवी संघाचा वेगवान गोलंदाज काइल जेमीसन त्याच्यासोबत सराव करत नाही.

विराट कोहलीला वाटते की, जेमीसन त्याच्याविरूद्ध नेटमध्ये ड्यूक बॉलसह गोलंदाजी करावी, पण जेमीसन यासाठी तयार नाही, कारण जेमीसनही विश्वचषक स्पर्धेच्या अंतिम सामन्यात कीवी संघाकडून खेळेल.  तसेच ड्यूक बॉलने सामना होणार आहे.

रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरूचे डॅन ख्रिश्चन म्हणाले की, “जेमीसन आपल्यासोबत दोन ड्यूक बॉलही घेऊन आला आहे. भारत आणि न्यूझीलंड यांच्यात 8 जूनपासून साऊथॅम्प्टन येथे होणार्‍या वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या फायनलमध्ये ड्यूक बॉल्सचा वापर केला जाईल.”

विराट

जेमीसन प्रथमच आयपीएलमध्ये खेळत आहे आणि आरसीबीने त्याला 5 कोटी रुपयांमध्ये विकत घेतले. जेव्हा आरसीबीचा कर्णधार कोहली जेमीसनला नेट प्रॅक्टिस दरम्यान ड्यूक बॉलसह गोलंदाजी करायला सांगतो तेव्हा कीवी गोलंदाज नकार देतात.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय का

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here