आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

कुंभ राशीच्या लोकांना शनीच्या साडेसाती पासून कधी मिळणार मुक्ती?जाणून घ्या सविस्तर माहिती


 

ज्योतिष शास्त्रानुसार कुंभ राशीचा स्वामी शनिदेव आहे. सन 2020 पासून कुंभ राशीला शनीची साडेसाती सुरु आहे. कुंभ राशीच्या लोकांना शनीच्या साडेसातीपासून मुक्त होण्यासाठी अद्याप बराच काळ प्रतीक्षा करावी लागणार आहे.  शनीच्या साडेसातीचा पहिला टप्पा कुंभ राशीत चालू आहे.

कुंभ राशी

 शनीच्या साडेसातीचे तीन टप्पे आहेत. कुंभ राशीच्या लोकांना शनीच्या साडेसातीपासून कधी मोक्ष मिळेल हे जाणून घेवूया.

शनी 29 एप्रिल  2022 मध्ये कुंभ राशीत गोचर करेल. ज्यामुळे कुंभ राशींच्या लोकांना मानसिक त्रासाचा सामना करावा लागू शकतो. शनिदेव कुंभ राशीमध्ये प्रवेश केल्याने शनीच्या साडेसातीचा दुसरा टप्पा सुरू हाेईल. यासह मकर राशीवर च्या लोकांवरही याचा परिणाम होऊ शकतो. तसेच मीन राशीला देखील शनीच्या साडेसातीचा पहिला टप्पा सुरू होईल तर धनु राशीवाल्यांना शनीपासून मुक्तता मिळू शकते.

कुंभ राशीचे लोक शनीच्या साडेसातीपासून कधी मुक्त होतील?

कुंभ राशीच्या लोकांना 3 जून 2027 रोजी शनीच्या साडेसातीपासून मुक्ती मिळेल. या दिवशी, शनि राशीचे चिन्ह मेष राशीत बदलेल.  तथापि, 20 ऑक्टोबर रोजी शनि आपल्या मीन राषी मध्ये संक्रमण करेल.  23 फेब्रुवारी 2028 पर्यंत शनि मीन राशीत राहील. ज्यामुळे मीन राशीच्या लोकांवरही शनीच्या साडेसातीचा परिणाम होईल. अशा परिस्थितीत कुंभ राशीच्या लोकांना शनीच्या साडेसातीपासून 23 फेब्रुवारी 2028 रोजी मुक्ती मिळेल.

कुंभ राशी

शनिदेव यांना संतुष्ट करण्याचे मार्ग-

शनीच्या साडेसातीदरम्यान, एखाद्या व्यक्तीने शनिदेवाबरोबर हनुमानाची पूजा केली पाहिजे. या काळात शिवलिंगाची पूजा केल्याने शनि दोषापासून मुक्तता मिळते. पिंपळाच्या झाडाला   पाणी देऊन शनिदेव देखील प्रसन्न होतात. शनिवारी आणि अमावस्येला तेल दान केल्याने शनिदेवच्या दुष्परिणामांपासून मुक्त असल्याचे समजते. शनिदेवला संतुष्ट करण्यासाठी दररोज शनि स्तोत्र पाठ करावा. शनिवारी लोखंडी भांडी, काळे कापड, मोहरीचे तेल, काळी डाळ, काळी हरभरा आणि काळी तीळ दान देऊनही शनिदेव प्रसन्न होत असल्याचे म्हणतात.

(या लेखात दिलेली माहिती पूर्णपणे सत्य आणि अचूक आहे असा आमचा दावा नाही. ती अवलंबण्यापूर्वी कृपया संबंधित क्षेत्रातील तज्ञाचा सल्ला घ्या)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. पळून गेलेल्या प्रेमी जोडप्यांसाठी वरदान ठरणारे महादेव मंदिर ..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here