आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

=======

टीम इंडियाचा गब्बर शिखर धवन नेहमी टक्कल का करतो तुम्हाला माहिती आहे का?हे आहे कारण..


 

 

शिखर धवन

धवन त्याच्या खेळाबरोबरच चाहत्यांमध्येही त्याच्या शैलीविषयी चर्चेत आहे. विशेषत: त्याचा टक्कल लुक त्यालाच वेगळा बनवतो. पण डोकं नेहमीच मुंडण ठेवणारा धवन तुम्हाला माहित आहे काय? तो यापूर्वी असे नव्हता, त्याच्या डोक्यावरही केस असायचे, मग असे झाले की त्याने डोके मुंडणे का सुरू केले? आम्ही तुम्हांला सांगूया…

गब्बर सर्वांपेक्षा हटके

भारतीय संघाचा गब्बर अर्थात शिखर धवनची स्वतःची वेगळी शैली आहे. तो नेहमी टक्कलमध्ये दिसतो आणि तीक्ष्ण मिश्या असतात, ज्या त्याला खूप शोभतात.

असा दिसायचा शिखर

धवनचा हेअर स्टाईल लूक यापूर्वी वेगळा होता. त्याच्या डोक्यावर ही केस होते. मात्र अलिकडे तो डोक्यावर केस ठेवत नाही. पूर्णपणे टक्कल करतो. त्याला पूर्वीच्या आणि सध्याच्या फोटोत ओळखणे अवघड आहे.

यामुळे करतो डोके मुंडण

लॉकडाऊन दरम्यान धवनने आपल्या चाहत्यांना इन्स्टाग्रामवर प्रश्न विचारण्यास सांगितले. यानंतर, त्याच्या एका चाहत्याने विचारले की, त्याने आपल्या डोक्यावर केस का ठेवत नाहीत, ज्यावर तो म्हणाला की, मला टक्कल डोक्यावर शोभून दिसते आणि मी शैम्पू कमी वापरतो.

 

गब्बरचा आकर्षक चष्मा

आपल्या अनोख्या शैलीमध्ये वावरणारा धवन फिल्डिंग दरम्यानही वेगवेगळ्या प्रकारचे चष्मा घालतो, ज्यामुळे तो नेहमीच चर्चेत असतो. या मस्त चष्माचे इंग्लंडचा माजी कर्णधार केविन पीटरसनही चाहता झाला आहे.

शिखर धवन

आयपीएलमध्ये गब्बरचा बोलबाला

आयपीएलच्या 14 व्या मोसमात शिखर धवन आणि त्याची टीम पहिल्या स्थानावर आहे. एकीकडे त्याचा संघ 8 पैकी 6 सामने जिंकल्यानंतर पॉइंट टेबलवर अजूनही दुसर्‍या क्रमांकावर आहे.  त्याचबरोबर धवनही सर्वोत्कृष्ट फॉर्ममध्ये आहे. 2 मे रोजी त्याने पंजाब किंग्ज विरूद्ध नाबाद 69 धावांची खेळी केली. ज्यामध्ये त्याने त्याच्या संघाला  47 चेंडूत 6 चौकार आणि 2 षटकारांच्या मदतीने शानदार विजय मिळविला.

शिखर धवनने मिळवली ऑरेंज कॅप

रविवारी खेळल्या जाणार्‍या सामन्याआधी ऑरेंज कॅप केएल राहुलच्या डोक्यावर होती, परंतु सामन्याआधी राहुलला पोटाचा त्रास झाल्यानंतर त्याल‍ा रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते, आणि दिल्लीविरूद्ध सामना खेळू शकला नाही. त्याच वेळी धवनमध्ये शानदार डाव खेळल्यानंतर त्याने पुन्हा ऑरेंज कॅप काबीज केली. या मोसमात त्याने आतापर्यंत 8 सामन्यांमध्ये 380 धावा केल्या आहेत. यावेळी त्याने सर्वाधिक धावा 92 धावा केल्या. त्याचबरोबर त्याच्या बॅटमधून आतापर्यंत 43 चौकार आणि 8 षटकारही ठोकले आहेत.

शॉ आणि धवनची अप्रतिम जोडी

आयपीएलमध्ये पृथ्वी शॉ आणि शिखर धवनची जोडी लाजवाब  खेळत अाहे. दोघेही उत्कृष्ट फॉर्ममध्ये आहेत आणि त्यांनी दिल्लीसाठी अनेक उत्कृष्ट खेळी खेळल्या आहेत. दोन्ही खेळाडू मैदानावर तसेच बाहेरही बरीच मजा करतात. त्याचे मजेदार व्हिडिओही चाहत्यांनी पसंत केले आहेत.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here