आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब


केएल राहुल वर झाली शस्त्रक्रिया; जाणून घ्या कधी करणार मैदानावर तो पुनरागमन? 


 

पंजाब किंग्जचा नियमित कर्णधार केएल राहुलची मुंबईत शस्त्रक्रिया आहे. अचानक पोटदुखी झाल्यानंतर पंजाब संघाच्या कर्णधाराला चार्टर्ड विमानाने मुंबईला हलविण्यात आले, तेथे त्याच्यावर शस्त्रक्रिया झाली. आठवड्याभराच्या विश्रांतीनंतर राहुल आयपीएलमध्ये पुनरागमन करेल आणि नंतर अायसोलेशनचा कालावधी पूर्ण करेल. तथापि, अद्याप पंजाब किंग्जच्या बायो-बबलमध्ये सामील होण्यापूर्वी राहुलला स्वत: ला अलग ठेवणे किती काळ लागेल हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. याबाबत पंजाब संघ आयपीएलशी बोलणार आहे.

 

केएल राहुल

गेल्या रविवारी अहमदाबादमध्ये किंग्जच्या दिल्ली राजधानींविरुद्ध सामना सुरू होण्याच्या काही तासापूर्वी संघाने एक निवेदन जारी केले असून राहुल याने शनिवारी पोटदुखीची तक्रार केल्याची घोषणा केली. राहुलने 30 एप्रिल रोजी अखेरच्या सामन्यात रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूविरुद्धच्या नाबाद 91 धावांनी संघाला शानदार विजय मिळवून दिला.

 

आतापर्यंतच्या या स्पर्धेतील सर्वाधिक धावा करणारा राहुल आहे. त्याने सात डावांमध्ये. 66.20 च्या सरासरीने आणि 131.21च्या स्ट्राईक रेटमध्ये 331 धावा केल्या आहेत ज्यात चार अर्धशतकांचा समावेश आहे. पंजाब संघाला लवकरच राहुल मैदानावर हवा असेल जेणेकरून ते गटातील पहिल्या चारमध्ये स्थान मिळवू शकतील. सद्यस्थितीत पंजाब आठ सामन्यांमध्ये तीन विजयांसह सहाव्या स्थानावर आहे.

 

राहुलच्या अनुपस्थितीत पंजाबने मयंक अगरवालला नवीन काळजीवाहू कर्णधार बनवले. मयंकने रविवारी दिल्ली कॅपिटलच्या विरूद्ध 58 चेंडूत नाबाद 99 धावांची कर्णधाराला साजेशी खेळी केली, पण पंजाबने हा सामना सात विकेट्सने गमावला.

 

दिल्लीकडून शिखर धवनने शानदार फलंदाजी केली आणि 69 धावांची नाबाद खेळी साकारत संघाला विजय मिळवून दिला. त्याचवेळी कांगिसो रबाडाने गोलंदाजीत तीन गडी बाद केले.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here