आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

बांग्लादेशचे स्टार खेळाडू शाकिब अल हसन- मुस्ताफिजुर रहमान मायदेशी परतणार; हे आहे कारण…


 

इंडियन प्रीमियर लीगच्या 14 व्या सत्रात परदेशी खेळाडू मायदेशी परतत आहेत. लियाम लिव्हिंग्स्टोन, केन रिचर्डसन, अ‍ॅडम झांपा या स्टार खेळाडूंनी मध्येच स्पर्धा सोडली आणि मायदेशी परतले.

 

आता अशी बातमी येत आहे की, राजस्थान रॉयल्सचा वेगवान गोलंदाज मुस्तफिजुर रहमान आणि कोलकाता नाईट रायडर्सचा स्टार अष्टपैलू शकीब अल हसनही आयपीएल 2021 च्या वेळापत्रकपूर्वी बांगलादेशात परतणार आहे. बांगलादेश संघाला 23 मेपासून श्रीलंकेविरुद्ध एकदिवसीय मालिका खेळायची आहे.

 

बांग्लादेश

 

खरं तर, बांगलादेश सरकारने भारत आणि दक्षिण आफ्रिकेतून येणार्‍या लोकांसाठी 14 दिवसांची अलग ठेवणे अनिवार्य केले आहे, त्यामुळे क्रिकबझच्या वृत्तानुसार, साकिब आणि मुस्तफिजूर यांना नियोजित वेळेपूर्वी बांगलादेशला रवाना व्हावे लागेल. आधीच्या योजनेनुसार, शाकिब-मुस्तफिजूर 1 मेपर्यंत आयपीएलमध्ये उपलब्ध असणार होते.

बांगलादेशमध्ये पोहोचल्यानंतर हे दोन्ही खेळाडू श्रीलंकेविरूद्धच्या तीन एकदिवसीय सामन्यांच्या मालिकेपूर्वी 14 दिवस अलग ठेवणे बाकी होते. तथापि, भारतात कोरोनाची वाढती प्रकरणे बांगलादेशच्या आरोग्य विभागाने नियम कठोर केले आहेत.

बांग्लादेश

राजस्थान रॉयल्ससाठी मुस्तफिजुर रहमानची आतापर्यंतची कामगिरी उत्कृष्ट ठरली असून त्याने सनरायझर्स हैदराबादविरुद्धच्या विजयात मोलाचे योगदान दिले.  हैदराबादविरुद्धच्या 4 षटकांत मुस्तफिजूरने केवळ 20 धावा देऊन 3 बळी घेतले. तथापि, केकेआरसाठी या मोसमात साकिबची कामगिरी काही खास राहिली नाही.

महत्त्वाचे म्हणजे राजस्थानच्या बेन स्टोक्स आणि जोफ्रा आर्चर यापूर्वीच दुखापतीमुळे स्पर्धेतून बाहेर पडले आहेत, तर लिओ लिव्हिंगस्टोन आणि अ‍ॅन्ड्र्यू टाय बायो-बबलमुळे थकवा सांगून मायदेशी परतले आहेत.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here