आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

 


बॉलीवूडच्या ‘या’ स्टार अभिनेत्रींचे विवाहित पुरूषांवर होते प्रेम; पण सर्वांची ठरली अनसक्सेसफुल लव्हस्टोरी


 

फिल्म इंडस्ट्री एक असे जग आहे जेथे लोक जगासाठी कित्येक कथा आणि बरेच अनुभव सोडतात. येथे सर्व काही पाहायला मिळते. प्रेम, फसवणूक आणि लग्नाचे अनेक किस्से तुम्ही ऐकले असतीलच. त्याचबरोबर, असे काही स्टार्स आहेत ज्यांनी आजपर्यंत लग्न केलेले नाही. पण अशा काही अभिनेत्रीही आहेत ज्या विवाहित पुरुषांच्या प्रेमात अडकून पडल्या आहेत. त्याचे हे प्रेम तर वाढले परंतु यशस्वी होऊ शकला नाही.

परवीन बॉबी

बॉलीवूड

new google

जेव्हा अशा कथांचा उल्लेख केला जातो तेव्हा बॉलिवूड अभिनेत्री परवीन बॉबीचे नाव लोकांच्या मनात प्रथम येते. या अभिनेत्रीने तिच्या काळात बर्‍याच गोष्टी केल्या. प्रत्येक वेळी त्यांचा कल विवाहित पुरुषांकडे होता. परवीनला इंडस्ट्रीत वेगवेगळ्या नजरेनी पाहिले जात होते, कारण त्यांचे लग्न झालेल्या लोकांकडे आकर्षण आहे.

डॅनीशिवाय त्यांचे महेश भट्ट आणि कबीर बेदी यांच्याशी जवळचे नाते होते.  प्रत्येकासमवेत त्या लिव्ह-इनमध्ये राहिल्या, पण लग्न होऊ शकले नाही आणि कुमारिका म्हणूनच त्यांनी जगाचा निरोप घेतला.

आशा पारेख

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आशा पारेख प्रेमात पडली, पण यशस्वी होऊ शकली नाही. आशा नासिर हुसेनच्या प्रेमात पडली. हे सत्य त्यांनी आपल्या आत्मचरित्रातही स्वीकारले आहे. आशा पारेख नेहमी म्हणायचे की, नासिर हुसेन हे तिच्या आयुष्याचे खरे प्रेम आहे. त्यांच्यामुळे ती कुमारी राहिली.

नगमा

बॉलीवूड

‘बागी’ चित्रपटाद्वारे पदार्पण केलेल्या नगमा अजूनही कुमारी आहे. चित्रपटानंतर आता ही अभिनेत्री राजकारणाकडे वळली.  वयाच्या 40 व्या वर्षीही नागमा अद्याप कुमारिका आहे.  एकेकाळी सौरव गांगुलीशी असलेल्या त्याच्या प्रेमसंबंधाच्या बर्‍याच बातम्या आल्या.

सुष्मिता सेन

माजी मिस युनिव्हर्स आणि अभिनेत्री सुष्मिता सेन अजूनही कुमारी आहे. ती आपल्या दत्तक मुलींसोबत राहते. आता ती आगामी काळात लग्न करते की नाही हे पाहणे बाकी आहे.  विक्रम भट्ट, संजय दत्त, संजय कपूर यांच्यासह इतर अनेक विवाहित कलाकारांशी सुष्मिता सेनचे प्रेमसंबंध होते. आजकाल सुष्मिता रोहमन शॉलला डेट करत आहे. त्याचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर दिसत आहेत.

बॉलीवूड

शमिता शेट्टी

बॉलिवूड अभिनेत्री आणि शिल्पा शेट्टीची बहीण शमिता शेट्टी आतापर्यंत कुमारी आहे. शमिताचे हृदय प्रथम विवाहित मनोज वाजपेयीवर आले. यानंतर शमिताचे नाव हरमन बावेजा आणि आफताब शिवदासानी यांच्याशीही जोडले गेले.  मात्र, त्याची मोठी बहीण शिल्पा देखील विवाहित राज कुंद्राच्या प्रेमात पडली. पण त्यांचे लग्न झाले.

तब्बू

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री तब्बूही कुमारी आहेत.  तब्बू 50 वर्षांच्या आहेत आणि ती अजूनही तिच्यासारखीच सुंदर दिसत आहे. तब्बूची साजिद नाडियाडवालशी साखरपुडा झाला असल्याचे सांगितले जात आहे. परंतु, या वृत्ताचे सत्य कधीही समोर आले नाही. यानंतर अभिनेत्रीचे मन दक्षिणच्या सुपरस्टार नागार्जुनवर गेले.

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here