आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

या दिशेने तोंड करुन स्वयंपाक करत असल्यास सावधान! उद्भवू शकतात पैसे आणि आरोग्याच्या समस्या


 

घरी कधीकधी कुटुंबात अचानक त्रास वाढू लागतो. घरी कुणी ना कुणी आजारी राहतो. अचानक अतिरिक्त खर्च वाढू लागतो आणि पैशासंबंधी समस्या उद्भवू लागतात. जर तुम्हालाही तसेच होत असेल तर वास्तुशी संबंधित गोष्टींकडे लक्ष द्या. स्वयंपाकघर एक अशी जागा आहे जिथे कुटुंबातील सर्व सदस्यांसाठी अन्न तयार केले जाते, या ठिकाणी काही दोष असल्यास, याचा परिणाम स्वयंपाकासह संपूर्ण कुटूंबावर होतो.

स्वयंपाक

वास्तुशास्त्रानुसार स्वयंपाकघरात अन्न तयार करताना तोंड योग्य दिशेने नसेल तर अडचणींना तोंड द्यावे लागेल. आम्ही आज तुम्हाला सांगणार आहोत की, अन्न कोणत्या दिशेकडे चेहरा करुन बनवायचे असते.

वास्तुशास्त्रानुसार उत्तरेकडे तोंड करुन भोजन तयार करणे शुभ मानले जात नाही. या दिशेने अन्न कधीही बनवू नये. या दिशेने अन्न आणि पैशाशी संबंधित समस्या निर्माण झाल्याने घरात कलहाची परिस्थिती निर्माण होते. यासह, कार्यक्षेत्रात समस्या देखील सुरू होतात. उच्च अधिकारी आणि सहकारी यांच्याशी संबंध बिघडू लागतात.

वास्तुशास्त्रानुसार दक्षिणेकडे तोंड करून अन्न बनवू नये. या दिशेने, अन्न तयार करत असाल तर त्या घरात नेहमीच आरोग्य समस्या असतात. जो स्वयंपाक करतो त्याला सांधेदुखीचा त्रास, मायग्रेन आणि खांद्याच्या दुखण्याबरोबरच पैशाशी संबंधित त्रास होतो. घरात पैसे टिकत नाहीत.

स्वयंपाक

या दिशेने तोंड करून अन्न बनविणे योग्य आहे

वास्तुशास्त्रानुसार पूर्वेकडील दिशेने तोंड करून अन्न तयार करणे खूप शुभ मानले जाते. या दिशेने अन्न बनविल्यास घरात अन्न आणि पैशाची कमतरता नाही. घरात नेहमीच आनंद आणि भरभराट असते. कुटुंबातील सदस्यांची प्रकृतीही चांगली आहे.

(या लेखात दिलेल्या माहितीवर आम्ही दावा करीत नाही की ही पूर्णपणे सत्य आणि अचूक आहे. त्यांचा अवलंब करण्यापूर्वी, कृपया संबंधित क्षेत्रातील तज्ञाचा सल्ला घ्या.)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here