आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

जन्मताच चॅम्पियन असतात ‘या’ तीन राशीचे लोक; स्वकर्तृत्वाने लोकांच्या मनात करतात घर…!


 

===

वैदिक शास्त्रात 12 राशीचे वर्णन केले आहे. प्रत्येक व्यक्तीची कोणती ना कोणती एक रास असते. राशीच्या माध्यमातून, करियर, भविष्य, वैवाहिक जीवन आणि मूळची प्रगती हे निश्चित केले जाऊ शकते. ज्योतिषाचार्य एखाद्या व्यक्तीच्या स्वभाव आणि व्यक्तिमत्त्वाशी संबंधित असलेल्या अनेक प्रश्नांची उत्तरे ज्योतिष गणनाद्वारे राशिचक्रांच्या सहाय्याने करतात.

new google

राशी

ज्योतिषशास्त्रात अशा तीन राशींचा उल्लेख आहे जे जन्मापासून चॅम्पियन मानले जातात. असे म्हणतात की या राशीच्या लोकांमध्ये जन्मापासूनच नेतृत्व गुणवत्ता असते. ते कुठल्याही क्षेत्रात जाण्याचा प्रभाव सोडतात आणि लोकांमध्ये चर्चेचा विषय राहतात. या राशि चक्रांविषयी जाणून घ्या

1. मेष –

ज्योतिषशास्त्रात मेष राशीचा स्वामी मंगळ आहे. असे म्हणतात की या राशीचे लोक निश्चित, उत्साही, ऊर्जावान आणि प्रभावशाली असतात. ते लोकांच्या मनामध्ये आपले स्थान बनवतात. त्याच्या गुणवत्तेमुळे, ज्या क्षेत्रात जातात त्या क्षेत्रात उच्च स्थान मिळवतात. ते एखादी गोष्ट करण्याचे ठरवले तर स्वत: च्या हिमतीवर पूर्ण करून दाखवतात. प्रत्येक परिस्थितीला सामोरे जाण्यासाठी ते सदैव तत्पर असतात.

2. सिंह  –

सूर्य देव सिंह राशिचा स्वामी मानला जातो.  हे लोक जन्मापासूनच तेजस्वी आणि उत्साही असतात. ते करिअरमध्ये उच्च स्थान प्राप्त करतात. लोकांचा विश्वास पटकन जिंकण्यात यशस्वी होतात. त्यांचे विरोधक कमी असतात आणि विरोधकांना तोंड देण्यास अजिबात घाबरत नाही. त्यांना समाजात खूप आदर मिळतो.

 

3. वृश्चिक राशी

ज्योतिषानुसार वृश्चिक राशीचा स्वामी मंगळ आहे. म्हणून, ते थोडे आक्रमक स्वभावाचे आहेत. परंतु ते आपल्या कष्टाने लोकांचा विश्वास जिंकण्यास सक्षम आहेत.  ते ज्या क्षेत्रात जातात त्यांच्या प्रतिभेने त्यांना उच्च स्थान मिळते.  त्यांना शौर्याने प्रतिकूल परिस्थितीचा सामना करावा लागतो.  कोणाचा हस्तक्षेप ते सहन करत नाहीत.  विरोधक त्यांची जागा दाखवूनच शांत होतात.

(या लेखात दिलेल्या माहितीवर आम्ही दावा करीत नाही की ही पूर्णपणे सत्य आणि अचूक आहे. त्यांचा अवलंब करण्यापूर्वी, कृपया संबंधित क्षेत्रातील तज्ञाचा सल्ला घ्या.)

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here