आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

आपल्या घरामध्ये ठेवा फेंगशुई उंट: होतील चमत्कारिक फायदे


 

उंटाला प्रतिकूल परिस्थितीतला एक मेहनती प्राणी आहे असे मानले जाते. याला वास्तुमध्ये कठोर परिश्रमांचे प्रतीक म्हणून पाहिले जाते. म्हणून फेंग शुईमध्ये असे मानले जाते की, उंटांचा शो-पीस जीवनाच्या कठीण प्रसंगांवर विजय मिळविण्यास मदत करतो.

उंट

जर आपल्या व्यवसायात कोणताही नफा नसेल किंवा कामगार वर्ग कामावरून चोरी करीत असेल तर व्यवसायात नफा आणि उत्पादकता वाढविण्यासाठी उंट लावणे हा एक चांगला मार्ग आहे. हा प्रयोग ज्यांच्याशी आपल्याशी व्यावसायिक संबंध आहेत त्यांच्यात स्थिरता आणि चिकाटीची भावना निर्माण करते.

त्याचप्रमाणे, तरुणांना आपल्या कारकीर्दीत वारंवार अपयशाला सामोरे जावे लागत आहे आणि सतत प्रयत्न करूनही यश मिळत नाही, मग आपले इच्छित लक्ष्य साध्य करण्यासाठी ते आपल्या अभ्यासिका किंवा कार्यालयात मूर्ती लावून एखाद्या शुभ परिणाम मिळू शकतात.

आपण जे काही काम करता ते आपले लक्ष केंद्रित करण्यास मदत करते आणि करिअरशी संबंधित समस्या दूर करण्यात मदत करते.

उंट

त्याचप्रमाणे, जर आपल्या घरात आर्थिक समस्या असेल तर उंटांची जोडी घरात आणल्यास पैसे अधिक वेगवान होतील आणि हळूहळू तुमची आर्थिक परिस्थिती सुधारेल. सकारात्मक वातावरण आणि आनंददायी वातावरणासाठी आपण एक, दोन किंवा कित्येक उंटांची छायाचित्रे किंवा उत्तर-पश्चिम दिशेने रेखाचित्र खोलीत किंवा लिव्हिंग रूममध्ये उंटांच्या जोडीची मूर्ती ठेवली पाहिजे. घरात ठेवल्यास कुटुंबातील सदस्यांचे मन स्थिर राहते आणि कुटुंबातील सदस्य मानसिकरित्या रिलॅक्स राहतात.

(सदर लेखातील माहिती योग्य आणि अचूक असेल असा आम्ही दावा करत नाही. याचा वास्तविक जीवनात उपयोग करण्यापूर्वी तज्ज्ञांकडून सल्ला घ्यावा)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

प्रेरणादायी! पायाने दिव्यांग असलेली ही युवती रिक्षा चालवून आपल्या वृध्द आईवडिलांचा सांभाळ करतेय

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here