Reading Time: 2 minutes

आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

पंजाब किंग्सच्या ‘या’ स्टार खेळाडूचे पॉर्नस्टार मिया खलिफा बरोबर कनेक्शन आहे म्हणे?


 

आयपीएलच्या 14 व्या सत्रात पंजाब किंग्जच्या 1 खेळाडूने  जगातील पहिल्या 3 फलंदाजांच्या विकेट घेऊन रातोरात स्टार झाला आहे. होय, आम्ही बोलत आहोत पंजाबचा युवा खेळाडू हरप्रीत बरारबद्दल. ज्याने आरसीबीचा कर्णधार विराट कोहलीची पहिली विकेट घेतली. यानंतर एबी डिव्हिलियर्स आणि ग्लेन मॅक्सवेल यांना बाद केले.

IPL 2021: Punjab Kings player Harpreet Brar connection with Mia Khalifa  PBKS vs RCB | IPL 2021: पंजाब के Harpreet Brar का Mia Khalifa के साथ स्पेशल  Connection, फैंस ने कहा डिलीट

त्याच्या शानदार कामगिरीनंतर तो आयपीएलच्या या हंगामातील सर्वात मोठा स्टार म्हणून उदयास आला आहे. पण आता या स्टार्सला त्यांच्या एका ट्विटवरून ट्रोल केले जात आहे. वास्तविक, त्याने पॉर्न स्टार मिया खलिफासाठी एक ट्विट केले होते, आता हे जुने ट्विट चर्चेत अाले आहे.

मिया खलिफाला दिल्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा

14 फेब्रुवारी 2021 रोजी पंजाब किंग्जचा फिरकीपटू हरप्रीत बरारने पॉर्न स्टार मिया खलिफाचा फोटो शेअर करताना तिच्यासाठी एक ट्विट केले होते. ज्यामध्ये त्याने तिला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

बरार याचे ट्विट व्हायरल झाले

हरप्रीत बरार यांचे हे ट्विट सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. युजर्संनी त्याचा आणि मिया खलीफा यांच्यात संबंध शोधू लागले. त्याचवेळी काही चाहते असे म्हणत आहेत की ‘भाऊ, हे ट्विट हटवू नका.’

चाहत्यांनी अशा प्रतिक्रिया दिल्या

मिया खलिफाच्या हरप्रीत बरारच्या ट्विटवर विराट, मॅक्सवेल आणि एबी डिव्हिलियर्सचा प्रतिक्रिया देतानाचा फोटो एका युजरने शेअर केला आहे.

अशाप्रकारे मियाचे ट्विट झाले व्हायरल

 

हरप्रीत बरारने आरसीबीविरूद्ध चमकदार कामगिरी केल्यावर लोक त्याचा सोशल मीडियावर बराच शोध घेऊ लागले.  आणि त्यानंतर त्याचे मिया खलिफासाठीचे एक ट्वीट समोर आले. ज्यानंतर लोक त्यांच्या जुन्या ट्विटवर सतत प्रतिक्रिया देत आहेत. ट्विटरवर बरारचे सुमारे 20 हजार फॉलोअर्स आहेत, तर इंस्टाग्रामवर 73 हजाराहून अधिक लोक त्यांचे फॉलोअर्स करतात.

मिया खलीफा कोण आहे?

मिया खलीफा ही एक पॉर्न स्टार आहे.  तथापि, तिने पोर्न इंडस्ट्रीमध्ये जास्त काळ काम केले नाही आणि बर्‍याच दिवसांपूर्वीच तिने पॉर्नस्टार इंडस्ट्रीला निरोप दिला होता. मियाचे रंग-रुप बघून बहुतेक लोक तिला भारतीय किंवा पाकिस्तानी मानतात पण मिया प्रत्यक्षात लेबेनॉनची असून 2001 पासून ती अमेरिकेत राहत आहे.

अक्षय कुमारशी तुलना केल्यावर ब्रार रागावले

यापूर्वी सोशल मीडियावर एका वापरकर्त्याने त्यांची तुलना अक्षय कुमारशी केली आणि असे लिहिले की, तुम्ही सिंह इज किंग मधील अक्षय कुमार सारखे दिसता. यानंतर त्याने ट्रोलला प्रत्युत्तर देत फिल्म स्टार अक्षय कुमारची टिंगल केली. तो म्हणाले की, आम्ही पैशासाठी पगडी घालत नाही.

आयपीएलच्या या मोसमात वर्चस्व राखले

2019 आणि 2020 मध्ये हरप्रीत बरारने एकूण 3 सामने खेळले असले तरी त्याला काही खास करता आले नाही. पण यावर्षी आरसीबीविरुद्धच्या पहिल्या सामन्यात हरप्रीत ब्रारने केवळ 4 षटकांत 19 धावा देऊन 3 गडी बाद केले तर फलंदाजीतही चमकदार कामगिरी केली. त्याने 1 चौकार आणि 2 षटकारांच्या मदतीने 17 चेंडूत नाबाद 25 धावा केल्या.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here