आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

फेंगशुई वास्तू टिप्स: दुर्घटनांपासून वाचण्यासाठी फेंगशुईच्या ‘या’ वस्तू घरात ठेवा !


 

चिनी वस्तुला फेंगशुई असे म्हणतात. त्याच्या टिप्स खूप सोप्या आणि प्रभावी मानल्या जातात. तर आता फेंग शुई आपल्या देशात खूप लोकप्रिय झाली आहे.फेंगशुईचे गॅझेट्स घर आणि व्यवसाय दोन्ही ठिकाणी ठेवल्या जाऊ शकतात. यामुळे नशीब वाढते आणि घरात सुख आणि शांती राहते. व्यवसाय आणि नोकरीमध्येही वाढ आहे.

फेंगशुई

फेंगशुईमध्ये अशा दोन गोष्टी नमूद केल्या आहेत, त्या घरात ठेवून तुम्ही चोरी, दरोडे अशा घटना टाळू शकता. फेंगशुईमधील निळ्या हत्ती आणि गेंडाच्या आकार आणि स्वभावामुळे त्यांना खूप शक्तिशाली प्रतीक मानले जाते. हे घराच्या मुख्य प्रवेशद्वारावर लावल्यास संरक्षण मिळते. आपण त्यांना घर आणि व्यवसाय ठिकाणी ठेवून बरेच फायदे मिळवू शकता. तर मग जाणून घेऊया निळे हत्ती आणि गेंडाचे चिन्ह घरात ठेवण्याचे फायदे …

निळा हत्ती आणि नंतर गेंड्याचे शोपीस मुख्य दरवाजाच्या वरती बाहेरच्या दिशेने तोंड करून ठेवावे. हे आपल्या घरात कोणत्याही वाईट व्यक्तीला येऊ देत नाही, जेणेकरून आपण बर्‍याच प्रकारच्या अनुचित घटना टाळू शकता. फेंगशुईच्या या वस्तू घरात ठेवल्यामुळे चोरीसारखे अपघात होण्याची शक्यता नाही.

फेंगशुई

जर आपण व्यावसायिक असाल तर आपल्या कार्यरत टेबलावर या दोन मूर्ती ठेवून आपल्याला लाभ मिळू शकेल. या दोन मूर्ती आपल्या कामाच्या ठिकाणी ठेवून आपण कार्यालयात विनाकारण राजकारण टाळू शकता. त्यांना कामाच्या ठिकाणी ठेवल्याने वातावरण थंड होते.

व्यापार्‍यांसाठी, निळ्या हत्तीची आणि गेंडाची मूर्ती व्यवसायाच्या ठिकाणी ठेवणे फायद्याचे आहे, कारण ज्या ठिकाणी हत्ती ठेवला आहे त्या ठिकाणी उर्जा वाढते. या मूर्तींना व्यापाराच्या जागी ठेवून तुमचे प्रतिस्पर्धी आणि विरोधक आपणास मागे टाकू शकणार नाहीत. ज्यामुळे आपल्या व्यवसायात वाढ होते. परंतु हत्तीचे सोंड वरच्या दिशेने असावी, हे नेहमी लक्षात ठेवा. खालच्या दिशेने तोंड असलेली हत्येचे मूर्ती ठेवू नये.

(वरील माहिती सत्य असेलच असा आमचा दावा नाही. व्यावहारिक जीवनात उपयोगी आणण्यासाठी आपण तज्ज्ञांचा सल्ला घ्यावा.)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

हा शेतकरी १२ वर्षापासून बळीराजाला उधारीवर कांद्याचे बी देतोय….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here