आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

तुमच्या घरात सतत वाद होतात? तर मग या वास्तू टिप्स नक्क्की वापरून पहा…


 

आजच्या काळात प्रत्येक व्यक्तीचे आयुष्य इतके धावपळीचे झाले आहे की, एकमेकांशी व्यवस्थित बोलण्यासही वेळ मिळत नाही. प्रत्येक व्यक्तीची अशी इच्छा असते की, जेव्हा ते त्याच्या घरी येतो तेव्हा घराचे वातावरण आनंददायी असेल. पण बहुतांश  कुटुंबात बराच गोंधळ होतो, परंतु जेव्हा गोष्टी वाढू लागतात आणि कुटुंबात भांडण सुरू होते तेव्हा ते तणावाचे वातावरण बनते. अशा घरात क्षणभरसुद्धा आनंद आणि शांतीचे वातावरण नसते.

घर

आई लक्ष्मीसुद्धा ज्या घरात सर्वकाळ वाद आणि भांडण असते त्या घरात राहत नाही. त्यामागे बरीच कारणे असू शकतात. घरात भांडण होत राहतात त्यामागे बरीच कारणे आहेत. तसेच घरात जर वास्तुदोष असेल तर नकारात्मकतेमुळे कुटुंबात वाद होऊ लागतो. हे टाळण्यासाठी आपण काही उपाययोजना करू शकता.

वास्तुमध्ये पिरॅमिड्स फार महत्वाचे मानले गेले आहेत. असा विश्वास आहे की, पिरॅमिडमध्ये कोणत्याही वस्तूची गुणधर्म  बदलण्याची क्षमता असते. वास्तुशास्त्रनुसार, घरात संकटाची परिस्थिती उद्भवली असेल तर पिरामिडला आग्नेय कोनात अर्थात घराच्या दक्षिण-पूर्व भागात ठेवले पाहिजे. यामुळे, घरात कमी मतभेद होतात आणि कुटुंबातील सदस्यांच्या मनात तसेच आजार रोखण्यासाठी सकारात्मक विचार येतात.

नवरा-बायकोमध्ये तणावाची परिस्थिती असेल तर राधा आणि कृष्णाचा मोठा फोटो बेडरूममध्ये ठेवावा. याशिवाय पती-पत्नीही बेडरूममध्ये असा कोणताही फोटो ठेवू शकतात ज्यात दोघेही एकत्र आनंदी असतात. हे चित्र अशा ठिकाणी ठेवा, जिथे आपण येताना जाताना त्यावर लक्ष जाईल. यामुळे पती-पत्नीवरील प्रेम वाढते.

घर

तुमच्या घरात संकटाची स्थिती कायम राहिल्यास आपल्या घरात लक्ष्मी आणि भगवान श्री हरि विष्णूची मूर्ती स्थापित करा.  त्यांची जोडी एकत्रितपणे सुखी वैवाहिक जीवनास मदर करते.  जे आपल्या घरात तणावाची परिस्थिती कमी करते.

एक चिमूटभर केशर पाण्यात घ्यावे आणि दररोज आंघोळ करावी. याबरोबर दररोज केशरचा टिळकही लावावा. यामुळे मानसिक शांती मिळते. ज्यामुळे घरामधील मतभेद दूर होण्यास मदत होते आणि असा विश्वास आहे की यामुळे आपले नशीब जागृत होते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

तुम्हाला हे हि आवडेल – कथा मुरारबाजी देशपांडेच्या शोर्याची…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here