आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

डोक्यावर कर्जाचा डोंगर वाढलाय म्हणून परेशानमध्ये आहात का? मग हा उपाय करा होईल सुटका!


 

कोणत्याही व्यक्तीला त्याच्या आयुष्यात कर्ज घ्यायचे नसते, परंतु जीवनात अशी परिस्थिती देखील येते की एखाद्याला कर्ज घ्यावे लागते. कधीकधी बर्‍याच प्रयत्नांनंतरही आपण कर्जाची परतफेड करण्यास असक्षम होतो, ज्यामुळे आर्थिक परिस्थिती कमकुवत होते. अशा परिस्थितीत तुम्हाला बर्‍याच मानसिक तणावाचा सामना करावा लागतो.

कर्ज

new google

वास्तुच्या म्हणण्यानुसार, आपण बर्‍याचदा आपल्या घरातल्या काही गोष्टींकडे लक्ष देत नाही, ज्यामुळे आपल्याला पैशाशी संबंधित अडचणी येऊ लागतात. वास्तुच्यानुसार जर तुम्ही घरात पाण्याशी संबंधित काही वस्तू ठेवल्या तर आयुष्य सुरळीत चालू होते. तर चला जाणून घेऊया पाण्याची बादली आपणास कर्जापासून मुक्ती कशी मिळवू शकते …

रात्रभर पाणी भरुन ठेवा

जर आपण कर्जामुळे त्रस्त असाल आणि कर्जापासून मुक्त होऊ इच्छित असाल तर रात्री झोपेच्या आधी बादलीमध्ये पाणी भरा. सकाळी उठून या पाण्याने स्नानगृह स्वच्छ करावे, परंतु आपले पाणी आंघोळ करण्यासाठी आणि तोंड धुण्यासाठी अजिबात वापरू नका याची काळजी घ्या.

बादली बाथरूममध्ये रिकामी ठेवू नये.

वास्तुच्या मते बादली आपल्या बाथरूममध्ये रिकामी ठेवू नये.  जर आपण आपले स्नानगृह बाथरूममध्ये बाल्टीमध्ये पाण्याने भरलेले ठेवले तर नकारात्मक उर्जा येत नाही आणि जीवनात आपल्या प्रगतीचा मार्ग सुरू होतो. जर बादली रिकामी असेल तर नेहमी ती पालथे ठेवा. सकाळी रिकाम्या बादलीसमोर किंवा काही कामानिमित्त बाहेर जाणे शुभ मानले जात नाही.

कर्ज

आपल्या बाथरूममध्ये निळ्या बादल्या ठेवा

वास्तुच्या मते, आपल्या बाथरूममध्ये निळ्या बादली असणे खूप चांगले आहे. म्हणून, आपल्या बाथरूममध्ये निळ्या बादली पाण्याने भरली पाहिजे. असे मानले जाते की, घरात आनंद आणि समृद्धी आहे.

(या लेखात दिलेल्या माहितीवर, आम्ही दावा करीत नाही की ही पूर्णपणे सत्य आणि अचूक आहेत आणि त्यांचे अवलंब केल्याने अपेक्षित निकाल मिळेल. त्यांचा अवलंब करण्यापूर्वी, कृपया संबंधित क्षेत्राच्या तज्ञाचा सल्ला घ्या.)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

तुम्हाला हे सुद्धा वाचायला आवडेल. = अस्सल  हापूस आंबा कसा ओळखायचा?

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here