आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

वास्तू टिप्स: घरात ‘या’ वस्तू अवश्य ठेवा ज्यामुळे येईल तुम्हाला पैशात भरभरून बरकत!


 

प्रत्येक व्यक्तीची अशी इच्छा असते की, आपल्या घरात आनंद आणि शांती आणि समृद्धी टिकेल. यासाठी, लोक त्यांच्या पातळीवर देखील प्रयत्न करतात, परंतु प्रत्येक परिस्थिती सारखी नसते, जीवनात बर्‍याच वेळा आपल्यालाही अडचणींचा सामना करावा लागतो.

वास्तू टिप्स

new google

वास्तुशास्त्रात अशा बर्‍याच गोष्टी सांगण्यात आल्या आहेत की, जर योग्य दिशेने आणि योग्य ठिकाणी ठेवले तर जीवनात आनंद आणि संपत्ती येते.  घरात कोणत्या गोष्टी ठेवल्या जातात हे जाणून घ्या, यामुळे संपत्ती वाढते.

वास्तुशास्त्रानुसार घरात धातूनिर्मित मासे आणि कासव ठेवणे खूप शुभ आहे. ते घराच्या उत्तर दिशेने ठेवले पाहिजे. हे आपल्या घराचे पैसे आतमध्ये ठेवते जे आपली आर्थिक परिस्थिती मजबूत करते.

वास्तुनुसार उत्तर दिशा कुबेरदेवची दिशा मानली जाते. ही दिशा संपत्ती प्रदान करण्यासाठी मानली जाते. या दिशेने कुबेर देव किंवा श्रीमंतीची देवी लक्ष्मीची मूर्ती स्थापित करावी. माँ लक्ष्मीची एक मूर्ती स्थापित केली पाहिजे, ज्यामध्ये ते कमळाच्या आसनावर बसले आहेत आणि त्यांच्या हातात सोन्याचे नाणी पडत आहेत. असा विश्वास आहे की, यामुळे आपले घर नेहमीच पैशांनी भरलेले असेल.

वास्तू टिप्स

वास्तुच्या मते, पाण्याने भरलेला घडा उत्तर दिशेने ठेवावा. म्हणजे आपल्या घरात पैशाची कमतरता कधीच नसते. घरात सहज पैसा येत राहतो. तसेच हे देखील लक्षात ठेवले पाहिजे की घड्याचे पाणी संपले नाही पाहिजे ते पाण्याने भरले पाहिजे आणि तो कधीही रिक्त नसावा, वेळोवेळी पाणी बदलत रहा.

घरी पिरामिड असणे खूप फायदेशीर आहे. पिरॅमिडमध्ये कोणत्याही गोष्टीचे पुण्य बदलण्याची क्षमता असते.  घरात चांदी, पितळ किंवा तांब्याचा बनलेला पिरामिड ठेवल्यास बरकत येते. कुटुंबातील सदस्य ज्या ठिकाणी जास्तीत जास्त वेळ एकत्रितपणे घालवित असतील तेथे पिरॅमिड ठेवा ज्यामुळे कुटुंबात प्रेम वाढत जाते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

तुम्हाला हे सुद्धा वाचायला आवडेल. = अस्सल  हापूस आंबा कसा ओळखायचा?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here