आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

या व्यक्तीला आहेत १६ बायका आणि १५१ मुले: मरण्यापूर्वी पैदा करायचेय हजारो मुले…!


 

तुम्हाला हे ऐकून आश्चर्य वाटेल की आफ्रिका खंडातील झिम्बाब्वे या देशातील एका व्यक्तीला 16 बायका आहेत.  इतकेच नाही तर ही व्यक्ती आपल्या 17 तारखेला लग्नाची तयारी करत आहे.  या माणसाने आतापर्यंत एकूण 151 मुले जन्माला घातली आहेत.  त्याच वेळी, 100 विवाह करण्याची आणि 1000 मुलांना जन्म देण्याची इच्छा आहे. झिम्बाब्वेमध्ये राहणारा हा माणूस 66 वर्षांचा आहे.

 

बायका

आज वाढणारी लोकसंख्या ही जगातील सर्वात मोठी समस्या आहे. वाढत्या लोकसंख्येच्या या स्फोटामुळे दक्षिण आशिया आणि आफ्रिका खंडातील अनेक देश प्रभावित झाले आहेत.  येणार्‍या काळात, आफ्रिकेच्या बर्‍याच देशांमध्ये आश्चर्यकारक पध्दतीने लोकसंख्या वाढण्याची अपेक्षा आहे. दुसरीकडे, झिम्बाब्वेमधील या व्यक्तीचे म्हणणे आहे की माझे काम माझ्या पत्नींना शारीरिकदृष्ट्या समाधानी ठेवणे आणि अधिक मुले उत्पन्न करणे हे आहे.

मिचेक न्यानदोरे असे या व्यक्तीचे नाव आहे. आजकाल मिचेकची चर्चा सर्वत्र होत आहे. मिचेक म्हणतो की त्यांच्या बर्‍याच बायका म्हातारे झाल्या आहेत, ज्या त्यांच्या सेक्स ड्राइव्हशी जुळत नाहीत.  या कारणास्तव त्यांना तरुण स्त्रियांशी लग्न करावे लागेल. मिचेक आपला बहुतेक वेळ आपल्या पत्नींमध्ये घालवतो.

बायका

मिचेक म्हणतो की मरण्यापूर्वीच त्याला 1000 मुले जन्माला यावीत.  मिचेक आणि त्यांचे मोठे कुटुंब झिम्बाब्वेच्या मॅशोनॅलँड मध्य प्रांताच्या बायर जिल्ह्यात राहतात.  त्यांचे एक निश्चित वेळापत्रक आहे, ज्यात ते दररोज रात्री 4 बायका शारीरिक समाधानी करतात. मीडिया संस्थेत दिलेल्या मुलाखतीत मिश्के म्हणाले की, “मला नोकरी नाही, म्हणून मी फक्त माझ्या पत्नींना खुश करण्याचे काम करतो. दुसरीकडे माझी 150 मुले आहेत. यामुळे माझ्यावर कोणताही आर्थिक दबाव पडलेला नाही. हे आहे. मुले काम करतात आणि घर चालवतात आणि मला भेट देखील देतात. ”

या कुटुंबाचे उत्पन्नाचे मुख्य स्त्रोत म्हणजे शेती.  मिचेकची 6 मुले झिम्बाब्वे नॅशनल आर्मीमध्ये सेवा बजावत आहेत.  मिचेकच्या 13 मुलींचे आतापर्यंत लग्न झाले आहे. या व्यक्तीने 2015 मध्ये अखेरचे लग्न केले होते.  मात्र त्यानंतर झिम्बाब्वेची आर्थिक स्थिती लक्षणीयरीत्या खालावली.  या कारणास्तव, या व्यक्तीने काही काळ लग्न करण्याचा विचार केला.  आता 2021 मध्ये मायकेक पुन्हा लग्न करण्याचा विचार करत आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा..

सुरेश रैनाची धडाकेबाज खेळी; कोहली-रोहित च्या ‘या’ विक्रमाची केली बरोबरी! 

शिष्याने गुरुला हरविले: आयपीएलमध्ये दबंग दिल्ली कॅपिटल्स पुढे चेन्नई सुपरकिंग्ज झाली चीत

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here