आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

या महिलेसोबत होते महेंद्रसिंह धोनीचं लव अफेयर: मित्रांना खोटे बोलून जायचा भेटायला…


 

भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्त झाला आहे. तो सध्या फक्त आयपीएलमध्ये खेळत आहे. धोनीने क्रिकेटच्या चाहत्यांना खेळाच्या मैदानावर आपले चौकार आणि षटकार लगावून मुरीद बनवले आहे. एक काळ असा होता की प्रत्येकजण त्याच्या खेळीची प्रतीक्षा करीत असे.

महेंद्रसिंह धोनी

धोनी खेळाच्या मैदानावर कधी येईल आणि चौकार आणि षटकारांचा पाऊस कधी होईल यावर सर्वांचे लक्ष लागायचे. धोनी जितका त्याच्या खेळात पारंगत होता, तितकीच त्याच्या प्रेम प्रकरणांवरही चर्चा होती.

महेंद्रसिंग धोनी सोबत बॉलिवूडमधील अनेक अभिनेत्रीचे नाव चर्चेत होतं. या यादीमध्ये दीपिका पादुकोण, राय लक्ष्मी, असिन यांचीही नावे आहेत. बॉलिवूड जगात ज्युली 2 आणि अकिरा सारख्या चित्रपटात काम करणारी दक्षिण अभिनेत्री राय लक्ष्मी तिच्या मस्त आणि ग्लॅमरस स्टाईलमुळे नेहमीच चर्चेत असते. राय लक्ष्मीने दक्षिणेत 50 हून अधिक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. एका टप्प्यावर, धोनीबरोबरच्या संबंधांच्या बातमीमुळे तीही चर्चेत राहिली आहे.

 

वास्तविक ती चेन्नई सुपर किंग्ज संघाची ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर होती. याच वेळी तिने धोनीची भेट घेतली.  धोनी चेन्नई संघाचा कर्णधार होता.  यावेळी ते दोघेही अगदी जवळचे झाले होते.  तिच्या एका मुलाखतीच्या वेळी स्वत: राय लक्ष्मीने असे सांगितले होते की – धोनीने तिला प्रपोज केले तर ती धोनीशी लग्न करेल.  यावेळी, धोनी बंगळुरूला जाण्यास सांगून राय लक्ष्मीला भेटायला चेन्नईला गेला होता अशी एक बातमी त्यावेळी चर्चेचा विषय होता.

महेंद्रसिंह धोनी

ओडिशा पोस्टनुसार धोनीच्या जवळच्या क्रिकेटपटूने 45 दिवसांत धोनी चार वेळा चेन्नईला गेल्याचे उघड केले होते.  बातमीनुसार तो प्रत्येक वेळी राय लक्ष्मीला भेटायला गेला होता  दोघांमध्ये बरीच बैठक होऊनही वर्षभराच्या आतच त्यांचे संबंध तुटले. दोघेही वेगळे झाले.  काही वर्षांनंतर धोनीने त्याची बालपणातील मैत्रिण साक्षीशी लग्न केले.

धोनी आणि लक्ष्मी राय यांच्यातील अफेअरबद्दल मिडीयामध्ये सातत्यानं चर्चा होत होती. म्हणून लक्ष्मी रायने एकदा  या संबंधांबद्दल खुलासा करताना म्हणाली की, धोनीशी माझे संबंध असलेला एक डाग आहे जो बरेच दिवस राहणार आहे.

महेंद्रसिंह धोनी

मला भीती वाटते की, याबद्दल बोलण्याची शक्ती लोकांमध्ये आहे.  टीव्ही वाहिनीवाले धोनीच्या भूतकाळावर जास्त फोकस करत असतात आणि वारंवार आमच्या जुन्या नात्यावर चर्चा करतात.

राय लक्ष्मी म्हणाली की, “धोनीनंतर माझे तीन ते चार संबंध होते, पण त्यांच्याबद्दल कुणीही चर्चा केली नाही. आम्ही दोघेही एकमेकांचा आदर करतो. त्याने पुढे जाऊन लग्न केले. आता आमच्या दोघांची कहाणी इथेच संपली.”

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here