आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

आश्चर्य! सलमान खान सांभाळायचा जॅकी श्रॉफचे कपडे; श्रॉफनेच बॉलीवूडमध्ये दिली पदार्पणाची संधी …


 

सलमान खानचा चित्रपट ‘राधे: योर मोस्ट वॉन्टेड भाई’ रिलीज होताना ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर जोरदार धमाल करत आहे. या चित्रपटाच्या समीक्षकांकडून चित्रपटावर संमिश्र प्रतिक्रिया येत आहेत. हा चित्रपट रिलीज होण्यापुर्वी सोशल मिडीयापासून ते न्यूज चॅनेल्सपर्यंत सर्वांचाच चर्चेचा विषय ठरला अाहे. कधी त्याच्या कलेक्शन संदर्भात तर कधी स्टारकास्टबद्दल सतत चर्चा होत आहे.

सलमान खान

new google

सलमानच्या ‘राधे’ या चित्रपटात जॅकी श्रॉफनेही महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारली आहे. या चित्रपटात तो राधेच्या वरिष्ठ पोलिस अधिकार्‍याच्या भूमिकेत दिसला आहे.  या भूमिकेत जॅकी श्रॉफने सलमानबरोबर विनोद करण्याचादेखील प्रयत्न केला आहे. सलमानच्या चित्रपटात जॅकी बर्‍याचदा पाहायला मिळतो. यामागचे कारण म्हणजे दोघांमधील चांगले संबंध.  नुकतेच जॅकी श्रॉफने एका मुलाखतीत एक गंमतीदार खुलासाही केला.

जॅकी श्रॉफने सांगितले की, एक काळ असा होता की सलमान खान चित्रपटांच्या सेटवर आपले कपडे आणि शूज हाताळत असे. अलीकडेच, त्याने सलमान खानशी असलेल्या संबंधासंदर्भात एका माध्यम वाहिनीशी बोलताना अनेक खुलासे केले. जॅकी श्रॉफने सांगितले की सलमान खान मॉडेल असायचा तेव्हापासून तो त्याला ओळखतो. यानंतर ते सहायक डायरेक्टर  झाले.

सलमान खान

1988 मध्ये जॅकी श्रॉफ फलक चित्रपटाचे शूटिंग करत असताना सलमान खान आपले कपडे आणि बूट सांभाळत असे.  जॅकी म्हणतो की, सलमान मला मोठा भाऊ मानतो आणि मीही त्याला लहान भावाप्रमाणे मानतो.  जॅकी श्रॉफने सांगितले की जेव्हा सलमानने करिअर सुरू केले होते, तेव्हा मी बर्‍याचदा निर्मात्यांना त्याचे फोटो दाखवायचो.

अशा परिस्थितीत अखेर त्याला केसी बोकाडियाच्या ब्रदर इन लॉने बॉलिवूडमध्ये ब्रेक दिला.  मैने प्यार किया या चित्रपटाने मला बॉलिवूड जगतात स्टारडम मिळाले, पण मला वाटते की मी त्याला इंडस्ट्रीत ब्रेक लावण्यात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावली आहे. या दरम्यान जॅकी श्रॉफने सलमान खानच्या स्वभावाचेही कौतुक केले. जॅकी श्रॉफने सांगितले की, सलमान खानशी त्याची मैत्री तितकीशी नाही, परंतु तरीही जेव्हा जेव्हा तो कोणत्याही प्रकल्पात येतो तेव्हा तो माझ्याबद्दल नक्कीच विचार करतो.

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here