आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

तुम्हाला शाहरुख खानच्या घरामध्ये राहायचंय का? तर मान्य कराव्या लागतील ‘या’ अटी!


 

तुम्हाला जर शाहरुख खानच्या घरात राहायचे असेल तर तुमची ही इच्छा तुम्ही पूर्ण होऊ शकते. तथापि, यासाठी आपल्याला काही अटींशी देखील सहमत असले पाहिजे.  तसेच तुमची इच्छा पूर्ण करण्यासाठी तुम्हाला एका रात्रीसाठी दोन लाखाहून अधिक पैसे द्यावे लागतील.  बॉलिवूड अभिनेता शाहरुख खान हा फिल्म इंडस्ट्रीमधील सर्वात श्रीमंत अभिनेता म्हणून अोळखला जातो.  त्याची संपत्ती देशासह परदेशातही पसरलेली आहे.

शाहरुख खान

new google

 

देशातच नव्हे तर परदेशातही संपत्ती आहे

शाहरुख आपल्या कुटुंबासमवेत मुंबईतील आपल्या आलिशान घरात मन्नतमध्ये राहतो.  त्याचे हे घरी तर परदेशातही चर्चेत आहे.  लोक मुंबईला भेट देतात तेव्हा बर्‍याचदा त्यांच्या घराला आवर्जून पाहतात. अशा परिस्थितीत, तुम्हाला जर शाहरुख खानच्या घरी राहण्याची संधी मिळाली तर तुम्हाला एका रात्रीसाठी दोन लाखांपेक्षा जास्त पैसे द्यावे लागले.

शाहरुखचे घर खूप आलिशान आहे

शाहरुखकडे घराव्यतिरिक्त अनेक अलिशान आणि लक्झरी घरे आहेत. लंडनच्या लॉस एंजेलिसमध्ये शाहरुखचेही एक घर आहे. शाहरुख खान दरवर्षी आपल्या कुटुंबासमवेत सुट्टीसाठी आणि आपल्या कुटुंबासोबत वेळ घालवण्यासाठी येथे येतो, परंतु कोरोना साथीच्या आजारामुळे, यावर्षी उन्हाळ्याच्या सुटीत एसआरके येथे येऊ शकला नाही.

शाहरुख खान

एका रात्रीसाठी 2 लाखाहून अधिक भाडे

शाहरुखचे हे घर रिसॉर्टपेक्षा कमी नाही. आजूबाजूला निसर्गाचे सौंदर्यही खूप आकर्षक आहे. त्याच घरात सहा मोठ्या बेडरूमसह एक स्विमिंग पूल आहे. किंग खानचा हा बंगला लोकांसाठी भाड्यानेही मिळतो, ज्यांचे एका रात्रीचे भाडे 2,35,521 रुपये आहे.

हे घरी राहण्याचे विशेष नियम आहेत

आपल्याला शाहरुखच्या या घरात रहायचे असेल तर काही नियमांचे पालनही करावे लागेल. या घरात धूम्रपान करण्यास बंदी आहे. आपण येथे कोणतीही पाळीव प्राणी घेऊन येऊ शकत नाही. इतकेच नाही तर शाहरुखला या घरात पार्टी करण्यास बंदी आहे. या व्यतिरिक्त तुम्हाला इथे किमान पाच दिवस मुक्काम करावा लागेल.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here