आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

वास्तू टिप्स : रोज सकाळी उठल्यानंतर मुख्य दरवाजाजवळ करा हे कार्य घरात सुख समृद्धी नांदेल…


 

वास्तुशास्त्र असे एक शास्त्र आहे, जे थेट उर्जेशी संबंधित आहे.  वास्तू म्हणतो की सर्व गोष्टींमधून उर्जा येते, ही ऊर्जा आपल्या जीवनावर खाजगी आणि आर्थिकदृष्ट्या प्रभावित करते.  जेथे नकारात्मक उर्जामुळे तुमच्या आयुष्यात संकट उद्भवते, सकारात्मक ऊर्जा आयुष्यात आनंद, समृद्धी आणि आनंद आणते, म्हणून वास्तुशास्त्र नकारात्मक उर्जा काढून सकारात्मक उर्जा वाढवण्यावर भर देते.

वास्तू टिप्स

new google

मुख्य गेट हे उर्जेच्या प्रवाहासाठी सर्वात महत्वाचे स्थान आहे.  आपण दररोज सकाळी उठल्यास आणि मुख्य गेटवर दररोज काही काम केले तर घरात सकारात्मक ऊर्जा पसरते, जेणेकरून आपल्या घरात आनंद आणि समृद्धी राहील.

वास्तुनुसार दररोज घरातील महिलेने सकाळी उठून प्रथम गेटवर झाडू मारावे. यासह, दरवाजाच्या दोन्ही बाजूंना थोडेसे पाणी घालावे. यासह घराचे दरवाजे आणि खिडक्या उघडल्या पाहिजेत. आपल्या घरात सकारात्मक उर्जा प्रवेश करते आणि सर्व प्रकारच्या नकारात्मकता दूर ठेवल्या जातात.

वास्तू टिप्स

सकाळी उठून आंघोळ केल्यावर पूजागृहात धूप-दीप पेटवावे. त्याचवेळी पाण्यात थोडी हळद घालून मुख्य गेटवर फोडले पाहिजे.असे केल्याने घरात सकारात्मक उर्जा येते, त्याद्वारे आपल्या घरात आनंद, शांती आणि समृद्धी टिकते.

स्वस्तिक हे खूप शुभ लक्षण मानले जाते, म्हणून प्रत्येक शुभ कार्यात स्वस्तिक नक्कीच बनविला जातो. वास्तुशास्त्रानुसार घराचा मालक किंवा जो कोणी बाहेर काम करायला जाणार असेल तर त्याने सकाळी सकाळी पूजा करावी आणि नंतर मुख्य गेटवर दररोज दोन्ही बाजूंनी स्वस्तिक बनवावे व स्वास्तिकसमोर उदबत्ती अोवाळावी. हे आपल्या घरच्यांपासून नकारात्मकता दूर ठेवते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here