आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

१५० एकर परिसरात निसर्गसौंदर्याने वेढलेला असा आहे सलमान खानचा फार्महाऊस !


 

बॉलिवूडचा दबंग खान म्हणजेच सलमान खान आपल्या लूक स्टाईलसाठी नेहमीच चर्चेत असतो, पण याशिवाय त्याचे पनवेल फार्महाऊससुद्धा बर्‍याचदा त्याच्या निर्सग सौंदर्यामुळे चर्चेत असते. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला दबंग खानच्या पनवेल फार्म हाऊसच्या अंतर्गत भागातल्या काही सुंदर चित्रे आणि माहिती देणार आहोत.

सलमान खान

new google

येथे सलमान खान सहसा स्वत: ला आराम करायला आणि मित्र आणि कुटूंबियांसह दर्जेदार वेळ घालवण्यासाठी येतो.  सलमान खानचे फार्म हाऊस मुंबईतील पनवेल येथे असून सलमान अनेकदा आपली सुट्टी कुटुंब आणि मित्रांसह साजरे करतो.  अशा परिस्थितीत तो आपला बहुतेक दर्जेदार वेळ पनवेल फार्महाऊसमध्ये घालवतो. नवी मुंबई येथील पनवेल येथे असलेल्या फार्महाऊसला सलमान खानने त्याची बहीण अर्पिता चे नाव दिले आहे. जवळपास 150 एकर परिसरात हे फार्महाऊस वसलेले आहे.

सलमान खान

या फार्महाऊसचे प्रत्येक चित्र खूपच सुंदर आहे. येथे एक स्विमिंग पूल, पाळीव प्राणी आणि हिरवीगार पालवीसह काही खास क्षेत्रे आहेत, जिथे निसर्गाचे सौंदर्य खूप सुंदर दिसते. सलमान खान दरवर्षी या फार्म हाऊसमध्ये वाढदिवसाची पार्टी देतो. यावेळी त्याचे कुटुंब व त्यांचे जवळचे मित्र तेथे हजर असतात. सलमान खानने हे फार्महाऊस आपल्या आवडीच्या गोष्टी आणि त्याच्या छंदांसह अगदी जवळून तयार केले आहे. येथे सलमानला जिम तसेच घोडेस्वारी, शेती, दुचाकी चालविणे इत्यादी गोष्टी करायला आवडतात.

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. पळून गेलेल्या प्रेमी जोडप्यांसाठी वरदान ठरणारे महादेव मंदिर ..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here