आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

15 जूनपर्यंत या 5 राशीच्या लोकांना राहावे लागणार सावधान, होऊ शकतो वाद; येऊ शकते वाईट बातमी !


 

ग्रहांचा राजा सूर्य 14 मे पासून मेष पासून वृषभमध्ये आला आहे.  15 जूनपर्यंत सूर्य या राशीत राहील. वृषभ राशीत जाणार्‍या सूर्यामुळे काही राशींचा फायदा होईल, तर पाच राशींवर त्याचा नकारात्मक प्रभाव पडतो. अशा परिस्थितीत या राशीच्या लोकांना सावधगिरी बाळगणे आवश्यक आहे. जाणून घ्या कोणत्या आहेत त्या 5 राशी.

राशी

new google

वृषभ

या राशीच्या लोकांना शारीरिक त्रास आणि आरोग्याशी संबंधित समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. अशा परिस्थितीत आपल्याला आपल्या आरोग्याकडे विशेष लक्ष द्यावे लागेल.  मुलांशी संबंधित चिंता दूर होईल. सामाजिक प्रतिष्ठा प्रतिष्ठा वाढेल. नीती गोपनीय ठेवा. तसेच सरकारचे पूर्ण सहकार्य असेल.

मिथुन

आर्थिक नुकसान होण्याची शक्यता आहे. या काळात जास्त खर्च केल्याने आर्थिक संकटही उद्भवू शकते. भांडणाच्या वादापासून दूर रहा आणि कोर्ट कोर्टाची प्रकरणे बाहेर सोडवा संबंधित किंवा मित्राकडून आलेल्या अप्रिय बातमीमुळे मन विचलित होईल.  कौटुंबिक कलह वाढू देऊ नका. डोळा, कान, घशाचे आजार पुण्यापासून सावध राहा.

तुळ

वाईट परिणामांचा आपल्या आरोग्यावर परिणाम होऊ शकतो.  म्हणून या काळात आपल्या आरोग्य चांगले ठेवा. भांडणाचे वाद मिटविणे आणि न्यायालयीन खटले बाहेर सोडविणे सुज्ञपणाचे ठरेल. कठीण परिस्थितींचा सामना करावा लागू शकतो. आगीपासून सावध रहा.

धनु

या कालावधीच्या मध्यात कोणालाही जास्त पैसे देऊ नका, अन्यथा आर्थिक नुकसान होण्याची शक्यता आहे. आरोग्याबाबत काळजी घ्या. एखाद्या नातेवाईक किंवा मित्राकडून अप्रिय बातम्या प्राप्त होऊ शकतात.

राशी

कुंभ

काही कारणास्तव किंवा इतर कारणास्तव कौटुंबिक कलह आणि मानसिक पेचप्रसंगाचा सामना करावा लागेल. काळजीपूर्वक प्रवास करा आणि आपल्या सामान चोरीपासून सावध रहा. जमीन व मालमत्तेचे प्रकरण निकाली निघेल. मित्र किंवा नातेवाईकांकडून अप्रिय बातम्या देखील मिळू शकतात.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

हा शेतकरी १२ वर्षापासून बळीराजाला उधारीवर कांद्याचे बी देतोय….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here