आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

चेहऱ्यावर चमक येण्यासाठी वापरा उकडलेल्या बटाट्याचा फेसपॅक; मिळतील जबरदस्त फायदे!


 

बर्‍याच मुली चेहर्‍यावर ग्लो येण्यासाठी बटाटा वापरतात. परंतु उकडलेले बटाटे वापरल्याने सौंदर्य खुलते. त्याला कोणताच तोड नाही. उकडलेले बटाटा फेस पॅक बनविणे खूप सोपे आहे आणि हा फेस पॅक नैसर्गिक असल्याने यास कोणतीही हानी होत नाही. म्हणून आठवड्यातून दोन ते तीन वेळा सहज वापरता येतो. पुढील स्लाइड्सवरुन जाणून घ्या, हा फेस पॅक कसा बनवायचा आणि कसा लावायचा.

 बटाट्याचा फेसपॅक

new google

साहित्य

उकडलेले बटाटा फेस पॅक बनवण्यासाठी बटाट्यांसह लिंबू, दही आणि मध घ्या. बटाट्याबरोबर लिंबू, दही आणि मध वापरल्याने चेहर्‍याला बरेच फायदे मिळतात.

पद्धत

फेस पॅक बनविणे खूप सोपे आहे. प्रथम उकडलेला बटाटा घ्या.  आपल्या हातांनी पूर्ण क्रश द्या. आता त्यात अर्धा लिंबू घाला, वर दोन चमचे दही आणि एक चमचा मध घाला आणि चांगले मिसळा. आता ही पेस्ट चेहर्‍यावर लावा. 15 मिनिटांनंतर थंड पाण्याने चेहरा धुवा आणि एका चांगल्या कपड्याने स्वच्छ करा.

बटाट्याचा फेसपॅक

फेस पॅकचे फायदे

हे फेसपॅक वापरल्याने त्वचेचा रंग स्वच्छ होतो, त्याचप्रमाणे जर उन्हामुळे त्वचेच्या रंगात पडला असेल तर ती सुधारण्यासही प्रभावी ठरते. मुरुम आणि डाग काढून टाकण्यासाठी या पॅकचा वापर करा. जर चेहर्‍यावर सुरकुत्या असतील तर हा पॅक लावल्याने चेहर्‍याच्या त्वचेत कडकपणा निर्माण होतो.

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here