आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

सायकलीपासून ते लक्झरी कारपर्यंत या महागड्या वस्तूंचा मालक आहे सलमान खान


 

सुपरस्टार सलमान खान रसिकांच्या मनावर अधिराज्य करतो आणि लोक अजूनही त्याच्या चित्रपटांची आतुरतेने वाट पाहतात. चाहत्यांना त्याची झलक मिळवण्यासाठी त्याच्या घरासमोर तासन्तास प्रतीक्षा करताना अापण पाहिले अाहे.  एवढेच नव्हे तर लोक सल्लू भाईसारखे ब्रेसलेट घालतात आणि त्यांच्या शैलीचे देखील अनुसरण करतात. असे म्हणतात की, भाईजान ज्याच्या डोक्यावर हात ठेवतो त्यांचे नशीब चमकते.

 सलमान खान 

new google

आज आम्ही सलमान खान किंवा त्याच्या कोणत्याही चाहत्यांशी अथवा संबंधित कोणत्याही चित्रपटाविषयी बोलणार नाही.  आज आम्ही तुम्हाला सलमान खानच्या जीवनशैलीबद्दल सांगणार आहोत. तुम्हाला माहिती आहे का? लाखोच्या वाहनांसह सलमान खानची स्वतःची नौका आहे. भाईजानचे महागडे छंद पाहून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल, तर मग जाणून घेऊया सलमान खानच्या काही खास गोष्टींबद्दल …

भाईजानचे चित्रपट आजही बॉक्स ऑफिसवर कोटींची कमाई करतात आणि त्याशिवाय बर्‍याच जाहिरातीही तो करतो. परंतु ते मिळवलेल्या पैशापेक्षा अधिक देणगीही देतो. यासोबतच सलमान खान त्याचे सर्व छंदही पूर्ण करतो. त्यांच्या वाहनांपासून ते खाजगी नौकापर्यंत किंमती पाहून आपण दंग व्हाल.

सोशल मीडियावर सलमान खानने सायकल चालवितानाचे बरेचसे फोटो तुम्ही व्हायरल झालेले पाहिले आहेत. तो सकाळी सायकलवर बाहेर पडतो आणि त्याला सायकल चालवणे सुद्धा खूप आवडते. सुपरस्टारकडे 2014 एक्सटीसी ची सायकल आहे, ज्याची किंमत 4.32 लाख आहे.

फक्त सायकलच नाही तर सलमान खानलाही बाईक खूप आवडतात. भाईजानकडे एकापेक्षा जास्त दुचाकी आहेत.  त्यांच्या संग्रहात 16 लाख रुपये किमंत असलेली हयाभूसा, यामाहा आर 1 15 लाख, सुझुकी जीएसएक्स आर 16 लाख रुपये आणि सुझुकी इंट्रुडर एम 1800 आरझेड यांचा 16 लाख रुपयांची गाडी आहे.

ही होती सल्लू भाईच्या बाईकची माहिती आता त्याच्या गाडीची माहिती पाहूया. सलमान खानलाही गाड्यांची खूप आवड आहे.  त्याच्या संग्रहात एकापेक्षा अधिक महागड्या कार आहेत.  ज्यामध्ये मर्सिडीज बेंझ जीएल क्लास (अंदाजे 80लाख), मर्सिडीज बेंझ एस क्लास (अंदाजे 83 लाख), ऑडी ए L एल (अंदाजे 1.15कोटी), बीएमडब्ल्यू एक्स (अंदाजे 1.15 कोटी), टोयोटा लँड क्रूझर (अंदाजे 1.29 लाख) ऑडी आरएस 7 (सुमारे 1.4 कोटी रुपये), रेंज रोव्हर (सुमारे 2.06 कोटी रुपये), ऑडी आर 8 (सुमारे 2.31 कोटी रुपये), लेक्सस एलएक्स 470 (सुमारे 2.32 कोटी रुपये) या गाड्या अाहेत.

सलमान खानची स्वत: ची खासगी नौका देखील आहे, ज्याची किंमत सुमारे तीन कोटी रुपये आहे. बिग बॉस सुरू होण्यापूर्वी भाईजान यावर दिसला.

सलमान खान

सलमान खानने नवी मुंबईत फार्महाऊस विकत घेतला आहे. नवी मुंबईतील पनवेल येथे दीडशे एकर जागेवर असलेल्या या फार्महाऊसमध्ये सलमानला अनेक वेळा सेलेब्सजवळ पार्टी करताना पाहिले गेले. याची किंमत सुमारे 80 कोटी रुपये आहे.

इतकेच नाही तर सलमान खान स्वत: लाही गिफ्ट देत राहतो.  त्यांच्या 51 व्या वाढदिवशी भाईजानने स्वत: ला भेट म्हणून बंगला दिला. हा बंगला महाराष्ट्रातील गोराई बीचवर 100 एकर जागेवर तयार करण्यात आला आहे.  याची किंमत सुमारे 100 कोटी रुपये आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here