आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

हस्तरेषावरून असे पहा काय असेल तुमच भविष्य…!


प्रत्येक व्यक्तीला त्यांच्या आयुष्यात संपत्ती आणि प्रेम मिळण्याची इच्छा असते, परंतु बहुतेक वेळा असे दिसून येते की काही लोकांमध्ये अमाप संपत्ती असते आणि काही लोक सर्व प्रयत्नांनंतरही पैशाशी संबंधित समस्येने वेढलेले असतात. त्याच प्रकारे, प्रत्येक मनुष्याला त्याचे प्रेम मिळत नाही. ज्योतिषशास्त्रानुसार, हे सर्व कर्म फळांवर तसेच नशिबाच्या फळावर अवलंबून असतात.

हस्तरेषा

हस्तरेखामध्ये हातांच्या रेषा पाहून असे काही योग सांगितलं जाते, ज्यात एखाद्या व्यक्ती पैसे मिळवण्यासाठी परदेशातून प्रवास करु शकतो की नाही, प्रेम विवाह करण्याचा योग त्याच्या आयुष्यात आहे की नाही? चला तर मग जाणुन घेऊया परदेशात जाण्याचा आणि प्रेमी विवाहाचा योग कसा येतो?

new google

हस्त रेखा शास्त्रामध्ये चंद्र पर्वताला अत्यंत महत्त्वपूर्ण मानले जाते. एखाद्या व्यक्तीच्या हातात चंद्रा क्षेत्रापासून प्रवास करणारी रेषा संपूर्ण हातावर पार करून गुरु पर्वतापर्यंत पोहोचली तर हस्तरेखाशास्त्र असे म्हणतात की, अशा व्यक्तीच्या आयुष्यात दीर्घ प्रवासात असते. हे लोक एका देशातून दुसर्‍या देशात प्रवास शकतात.

हस्तरेषा

हस्तरेखाशास्त्रानुसार जेव्हा एखाद्या व्यक्तीच्या चंद्र पर्वतापासून यात्रा रेषा जेव्हा हृदय रेषेला मिळतात तेव्हा त्या व्यक्तीच्या आयुष्यात प्रेमसंबंध होतात आणि त्यात ते यशस्वी होतात. म्हणजेच त्या व्यक्तीचं प्रेमाचं रूपांतर विवाहात होते.

हस्तरेखाशास्त्रानुसार, एखाद्या व्यक्तीच्या हातात चंद्र पर्वतावरुन एखादी ओळ बुध भागावर किंवा बुध पर्वतावर गेली तर अशा व्यक्तीस परदेश प्रवासातून पैसे मिळतात, परंतु जेव्हा तळहातावरील चंद्र क्षेत्रावर असलेल्या प्रवास रेखावर एखादी जर क्रॉस चिन्ह असेल तर परदेशात जाण्याची शक्यता नाही. अशा परिस्थितीत परदेशी प्रवास काही कारणास्तव पुढे ढकलला लागतो.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here