आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

या घरगुती उपायांनी पाठीवरील काळपटपणा होऊ शकतो दूर; सोपा उपाय झटपट परिणाम !

 


 

पुष्कळदा स्त्रिया पाठीवर काळेपणा आणि मुरुमांमुळे त्रस्त असतात. सर्वसाधारणपणे ते कोणतीही समस्या देत नाहीत परंतु जेव्हा त्यांना बॅकलेस किंवा डिझाइनर ड्रेस घालायचा असतो, तेव्हा त्या पाठीवर खूप गलिच्छ दिसतात. घरी राहूनही आणि पाठ झाकून ठेवूनही असे घडते. काळेपणा मुळीच निघत नाही, परंतु त्यापासून मुक्त होणे इतके अवघड नाही. पुढील स्लाइड्समध्ये नमूद केलेल्या उपायांचा वापर करून तुम्ही सहजपणे आपली पाठ  ठीक करू शकता.

new google

पपई

पपई लागवड- कमी खर्चात भरपूर नफा

पपईमध्ये ओट्स पावडर आणि दही मिसळा आणि मागच्या बाजूला लावा.  थोडावेळ तसेच राहू द्या आणि नंतर परत धुवा.  आंघोळ करण्यापूर्वीही आपण ही कृती करून पाहू शकता. असे केल्याने, पाठीवरील मुरुम कमी होते, तसेच काळेपणा देखील कमी होतो.

ग्लिसरीन आणि दूध

मुरुमांनंतर तुमची पीठ खूप चमकदार व मऊ दिसावी असे वाटत असेल तर यासाठी दूध घ्या, ग्लिसरीनचे काही थेंब घाला आणि त्यात लिंबू मिसळा.  आता ते लावून तसेच ठेवा आणि 15 मिनिटांनंतर कोमट पाण्याने धुवा. जेव्हा आपण स्वच्छ कपड्याने पाठ साफ करता तेव्हा आपण त्याचा परिणाम स्वत: पाहू शकाल.

पाठ

हरभरा पीठ आणि हळद

हरभर्‍याच्या पीठात हळद घाला आणि दही घाला. हे मिश्रण मागून दहा मिनिटांसाठी लावा आणि धुवा. असे केल्याने आपण 4 ते 5 दिवसात फरक पाहू शकाल आणि ही कृती आपणास हानी पोहोचवू शकत नाही. कारण ती एक प्राचीन आणि अत्यंत प्रभावी कृती आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here