आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

या तीन राशीच्या लोकांना मिळते सरकारी नोकरी; आयुष्यात पोहोचतात उच्चपदावर!


 

प्रत्येक राशीचे गुण आणि वर्तन ज्योतिषशास्त्रात वर्णन केले आहे. राशिचक्राचा प्रभाव व्यक्तीच्या व्यक्तिमत्त्वावर आणि स्वभावावरही पडतो. राशिचक्रातून व्यक्तीचे भविष्य, करिअर, वैवाहिक जीवन आणि प्रगती मोजता येते. ज्योतिषशास्त्रात प्रत्येक राशीचा स्वतःचा स्वभाव असतो. अशा परिस्थितीत असे होत नाही की आपण त्यातील दोष कमी करू शकत नाही किंवा त्या गुणांचा विकास करू शकत नाही.

सरकारी नोकरी

new google

अशा काही राशींच्या लक्षणांचे वर्णन ज्योतिषशास्त्रात केले गेले आहे, जे धैर्यशील असूनही त्यांच्या कारकीर्दीत चांगले स्थान मिळवतात. या राशीच्या लोकांना सहसा सरकारी नोकरी असते.  या राशी चक्रांविषयी जाणून घ्या-

1. सिंह रास – या राशीच्या लोकांना बर्‍याचदा सरकारी नोकर्‍या मिळतात. यामागील एक कारण म्हणजे हार न मानणे. ते त्यांच्या आयुष्यात जे काही ठरवतात तेच करतात. हे आपले ध्येय साध्य करण्यासाठी कोणत्याही प्रमाणात जाऊ शकते. ते ज्या क्षेत्रात जातील तेथे उच्च स्थान मिळवतात.

2. कन्या रास – कन्या राशीतील लोकांनाही सरकारी नोकर्‍या मिळतात. त्यांच्या आयुष्यात येणारा प्रसंग एकतर त्यांना कामाच्या ठिकाणी उच्च स्थान मिळवुन देतो किंवा ते बेरोजगार राहतात. त्यांना जायचे आहे अशा कोणत्याही क्षेत्रात कठोर परिश्रम आणि समर्पणामुळे ते लक्ष्य साध्य करतात. जर ते यशस्वी झाले तर ते पुढे जातात, अन्यथा अधिक पात्रता घेतल्यानंतर त्यांना लहान नोकरी आवडत नाहीत. अशा परिस्थितीत ते बेरोजगारच राहतात. तथापि, या राशीच्या लोकांनी प्रयत्न करत रहावे.

सरकारी नोकरी

3. तुळ रास- या राशीच्या लोकांना सरकारी नोकरी मिळते.  त्यांना सरकारी नोकरीतही रस आहे. ते खूप मेहनती आहेत.  अशा परिस्थितीत पुन्हा-पुन्हा हरूनही ते हार मानत नाहीत. हे सहसा उच्च पदांवर आढळतात. ते त्यांच्या स्वत: च्या कारकीर्दीत यश मिळवतात.

(या लेखात दिलेल्या माहितीवर आम्ही दावा करीत नाही की ही पूर्णपणे सत्य आणि अचूक आहे. त्यांचा अवलंब करण्यापूर्वी, कृपया संबंधित क्षेत्रातील तज्ञाचा सल्ला घ्या.)

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

शरीरात जास्त प्रमाणात व्हिटॅमिन डी झाल्यास शरीरास होते हे मोठे नुकसान…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here