आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

तुमचे नाक जाडजूड वेडेवाकडे आहे का; नाकाला आकार देण्यासाठी रोज करा असा मसाज!


 

बऱ्याच लोकांना जाड किंवा इतर कोणत्याही आकाराचे नाक आवडत नाही. अशा परिस्थितीत, बरेच लोक नाक योग्य दिसण्यासाठी शस्त्रक्रिया देखील करतात, परंतु नाकावर शस्त्रक्रिया इतके सोपे नाही. अशा परिस्थितीत, जर आपण घरीच एखाद्या मार्गाने आपल्या नाकाला चांगला आकार देऊ इच्छित असाल तर ते अगदी शक्य आहे. या वेळी, त्यासाठी थोडा वेळ काढायचा आहे आणि सर्वात सोपा व्यायाम करायचा आहे. नाकाला आकार आणण्यासाठी कोणता मसाज किंवा व्यायाम करता येतात ती माहिती पुढीलप्रमाणे.

नाक

new google

नाक लवचिक करणे

आपले नाक लवचिक बनविण्यासाठी आपल्यासाठी ही कसरत उपयुक्त ठरू शकते. हे करण्यासाठी, नाक धरा आणि बोटांनी थोड्या वेळाने हलवा. आपण हे कधीही आणि बर्‍याच वेळा करू शकता. असे केल्याने नाकातील स्नायू बळकट होतात.

नाकाची मालिश

जर आपण नाकाची योग्यरित्या मालिश केली तर लवकरच आपल्याला असे वाटेल की आपले नाक आकारात येत आहे.  ते आकारात आणण्यासाठी, नारळाचे तेल घ्या आणि नाकांवर गोलाकार बोटांनी मालिश करा. असे केल्याने नाक चांगले दिसेल.

नाक

नाक सरळ करणे

जर आपणास आपले नाक अगदी सरळ दिसावेसे वाटले असेल तर यासाठी एक अगदी सामान्य कसरत करावी लागेल. सर्वात पहिल्यांदा नाक बोटाने किंचित वर उचला आणि मग हसा. असे केल्याने, आपले नाक काही दिवसात चांगल्या स्थितीत येईल.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

शरीरात जास्त प्रमाणात व्हिटॅमिन डी झाल्यास शरीरास होते हे मोठे नुकसान…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here